What's new

[Chia sẻ] Hướng dẫn bơi, lặn

Hôm giờ chiều nào cũng mưa quá... Ko biết hôm nay sao. Với lại ng cũng hơi mệt mệt, nhưng chắc chiều cũng cố gắng bon chen với mọi ng cho dzui - hok thì cổ vũ cũng đc...(chủ yếu là vô coi chị em mặt bikini đó mà...ka ka...)
Liên lạc với a. Quyền rồi confirm lại tgian nhe trungdadieu ơi !!!

Hôm nay em đi công tác, không biết chiều có về kịp không nữa, nếu kịp em sẽ ra bon s chen với mọi người. Nếu không kịp thì cũng chúc mọi người có 1 buổi tập bơi vui vẻ nhé.

Hix. T4 tuần này bận rồi. T4 tuần sau được không ạ? Chỉ 1 buổi duy nhất thôi sao? hix. Tớ cũng muốn thoát khỏi cái danh 'vịt cạn'. Chẹp

To all: Ai rảnh cứ chạy ra hồ Rạch Miễu nhé. Học mấy buổi chứ 1 buổi mà biết bôi thì mấy thầy ở nhà ngủ hết quá. hehe

@Thầy Quyền : hồ bơi Rạch Miễu nằm trên đường bờ kè. Nếu đi đường hai Bà Trưng từ quận 1 đến cầu Kiệu, vừa qua cầu kiệu rẽ phãi theo đường bờ kênh Nhiêu Lộc. Chạy thẳng chưa đến cầu sắt nhé gặp ngã 3 sẽ thấy Hồ Bơi ngay anh àh e chỉ biết đường đi, không biết địa chỉ cụ thể. Hic

Thông báo cho cả nhà học bơi. Anh Quyền đã có mặt tại hồ bơi Rạch Miễu . Mọi người ai học bơi thì đến lúc 5h30 nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,695
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back