What's new

[Chia sẻ] Hướng dẫn bơi, lặn

Hó hó...quá dữ luôn ta... Hok biết bữa leo núi bên X-rock anh lên đỉnh đc mấy lần vậy...^^. Mưa quá nên dzọt mất tiêu...Só-li...só-li...:)

Nếu chiều nay thu xếp kịp, chạy ra làm..."trợ giảng" vậy...he he...^^

Ah, sớn xác...tuần sau mới bắt đầu :D

Hôm nay khả năng hướng dẫn chưa kịp, kế hoạch chắc chắn sẽ tiến hành vào thứ 4 tuần sau ngày 8/6/2011, giờ bắt đầu khoảng tầm 5 or 6 giờ, mọi người cứ chọn Quyền giờ nào cũng được!

Trang cụ:
Nữ: đồ bơi tự chọn, mũ trùm tóc, kính bơi, khăn choàng. Tùy chọn có thể hoặc không: nút bịt tai.
Nam: đồ bơi, kính bơi.
@all: không nên mua các loại phao nổi kèm theo - tốn kém, không cần thiết, nhớ mang theo dầu gội, xà phòng.
Lưu ý: ai "sợ" nước thì nói rõ để hướng dẫn cách riêng, ai không sợ nước sẽ hướng theo cách riêng. Bệnh ngoài da, truyền nhiễm không nên tham gia. Và phải nhớ ăn nhẹ trước khi học khoảng 1 giờ, không uống rượu, bia, chất có cồn.

Hichic, không thấy có pác nào làm tuor ở HN như pác Trần Quyền nhỉ :(

Em cứ tập hợp quân đi, đông đông rồi mua vé máy bay cho anh, anh ra đó hướng dân luôn, hì hì hì. Đảm bảo hướng dẫn viên chất lượng có bằng cấp quốc tế đàng hoàng ah, chứng chỉ IMO quốc tế công nhận luôn!

Cho em đăng ký học với đi núi thì vô tư nhưng cứ nói đi biển hay sông nước là ngán vì khoản không biết bơi thế mới chán chứ.Lần này quyết tâm phải học bơi để còn đi ra đảo chứ nhỉ biết đâu đánh nhau với trung quốc tới nơi rồi.

Iem cũng thích bơi anh ạ,phải cái tạm thời thấy mình mới buết khua tay chân cho đi đc 1 đoạn dưới nước,xong thấy rất mệt(mặc dù trên bờ thì khỏe phết :D ),mong 1 ngày được học lớp của anh!!!

Nhà em gần chung cư Miếu Nổi nên em hay bơi hồ này nhưng bơi suất sáng sớm thôi, để mai mà ko mưa ra coi ngó hóng hớt với mọi người hehe :D, rất hoan nghênh phong trào bơi lặn của anh (c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,694
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back