What's new

Du lịch Phú Quốc và miền Tây Tết 2011 từ 29/1 - Tết

Status
Not open for further replies.
Vì đợt sale vé vừa rồi của AA mình ko book được vé sale đi Brunei và mấy thành phố khác của Malay nên quyết định sẽ đi du lịch Việt Nam :)

Ngày 29/1 mình sẽ đến Châu Đốc, mình muốn đi du lịch Phú Quốc vào dịp Tết 2011, bạn nào có hứng thú đi chơi Tết ở đảo Ngọc Phú Quốc vào Tết 2011 không?

Vì đi bằng đường bộ nên kế hoạch đi chơi có thể thoải mái về thời gian, có thể sẽ đi Phú Quốc khoảng 4 ngày, từ ngày 2/2 - 5/2. Sau Phú Quốc mình sẽ đi du lịch miền Tây nhưng có lẽ mình đi 1 mình thôi vì khó mà xếp lịch đi chung với các bạn dài ngày như vậy.

Đánh dấu cái này. Nếu cái topic Cam+Lao của em không thành công thì cho em bon chen với nha. Mà sắp 29 rồi đó. Bắt đầu điểm danh rồi chuẩn bị đi mọi người ơi

Hôm nào ọp ẹp để bàn kế hoạch & chốt danh sách vậy chủ thớt ơi? Nếu được thì em xin ném gạch phát ^_^

post từ tháng 5 tới giờ chắc chủ thớt lặn rồi. Thôi ai ra lập cái thớt mới cho mọi người điểm danh rồi chuẩn bị đi là vừa.

Đúng rồi, bác nào có kinh nghiệm làm chủ thớt 1 phát cho anh em phượt Tết ^^

Em định 29/01 làm một chuyến xe máy về Rạch Giá-Hà Tiên-An Giang rồi đón giao thừa ở SG.Hy vọng gặp các ACE ở Hà Tiên.Có bác nào hứng thú đi xe máy thì hú em nha.

Hi, mọi người!!!
Mình có 2 vé đi Hà Tiên vào ngày mùng 1 tết (3/2/2010) lúc 9h sáng xuất phát từ bến xe Miền Tây (xe Samco) vì thay đổi kế hoạch nên mình không đi được. Trả vé thì không thể nên nhờ topic này đăng tải thông tin nhượng vé :D
Mình mua 195.000đ/vé, xin nhượng lại 350.000đ 2 vé.
Các pác nào có nhu cầu thì giúp mình với nhé (năn nhỉ) :)
Thanks!!!

Last edited:
trời ạ chủ thớt lên kế hoạch xong lặn đâu mất tăm vậy hả?

Cho mình đặt 1 cục gạch với...Bác nào có nhiều kinh nghiệm phượt làm chủ thớt đi....^-^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,898
190,255
Latest member
etaxi193
Back