What's new

Du lịch Phú Quốc và miền Tây Tết 2011 từ 29/1 - Tết

Status
Not open for further replies.
Vì đợt sale vé vừa rồi của AA mình ko book được vé sale đi Brunei và mấy thành phố khác của Malay nên quyết định sẽ đi du lịch Việt Nam :)

Ngày 29/1 mình sẽ đến Châu Đốc, mình muốn đi du lịch Phú Quốc vào dịp Tết 2011, bạn nào có hứng thú đi chơi Tết ở đảo Ngọc Phú Quốc vào Tết 2011 không?

Vì đi bằng đường bộ nên kế hoạch đi chơi có thể thoải mái về thời gian, có thể sẽ đi Phú Quốc khoảng 4 ngày, từ ngày 2/2 - 5/2. Sau Phú Quốc mình sẽ đi du lịch miền Tây nhưng có lẽ mình đi 1 mình thôi vì khó mà xếp lịch đi chung với các bạn dài ngày như vậy.

@beheou83:mình thì có thể đi đến 02/02 cũng được,tùy vào khả năng lúc đó đi nổi không thôi.Nếu bạn đổi lịch trình thì mình có thể đợi bạn cùng đi vào trưa 29/01.Nếu bạn ở SG thì chúng ta có thể off một buổi được không?
Email của mình: [email protected]
Có gì liên lạc mình nha.

Mình định đi Phú Quốc vào ngày 30/1 từ Hà Tiên rồi về lại Hà Tiên ngày 1/1. Bạn nào đi cùng ngày thì tham gia, vì cũng đang buồn vì chưa tìm được bạn đồng hành để rong ruổi Phú Quốc, đây cũng là lần đầu tiên đi Phú Quốc nên cũng muốn tìm được ai tham gia cùng... nhấm nháp rượu Sim :D.

Bọn mình có 2 nữ ở Hà Nội định đi PQ từ sáng 29 Tết cũng đang kiếm người chinh chiến cùng để thỏa mãn tiêu chí phượt " ngon - bổ - rẻ" Add nick shopaholik1th để trao đổi nhé.

@beheou83:mình thì có thể đi đến 02/02 cũng được,tùy vào khả năng lúc đó đi nổi không thôi.Nếu bạn đổi lịch trình thì mình có thể đợi bạn cùng đi vào trưa 29/01.Nếu bạn ở SG thì chúng ta có thể off một buổi được không?
Email của mình: [email protected]
Có gì liên lạc mình nha.

Beheo gửi mail cho bro rồi đó. Thanks bro nhen.

Đọc hết 6 trang của Topic này,mà cảm thấy đã đi hết 6 tỉnh miền tây rồi mà ,chưa đến đc P.Quốc.!?!???
Chủ thớt bỏ con giữa chợ rồi pà kon ơi!
Đi PQ giờ này (tết) mà chưa có ai đứng ra boot vé tàu ,xe,máy bay,k.sạn...thì hơi bất ổn rồi các bạn ơi!!!
Coi chừng con ra tới ngoài chợ rồi mà ko ai trông (tết chợ nghỉ bán):))
(BB)

@summergirl306 : mình cũng muốn đi vào mấy ngày đầu năm. có gì bạn lập 1 topic có lịch trình đi. mình đặt 1 cục gạch.

Mình đặt 1 cục gạch nha, nhưng mình là nữ mà tay lái yếu lắm chưa đi đường dài bao giờ, nên chắc đa số chỉ làm ôm thôi :D. Thời gian sau thì mình cũng rộng rãi, nhưng chỉ có thời gian khởi hành là hơi căng, vì công ty mình làm T7 chưa biết đến mấy giờ mới nghỉ nữa (phải đợi lấy tiền thưởng xong mới về ấy), nên ko biết kịp giờ xuất phát 12h30 hay ko nữa :(.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,656
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back