What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 1)

Status
Not open for further replies.
Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng

Thông báo!!!!!!!!!!

Lễ này ngày 2,3 phải phượt cùng gia đình nên không tham gia với PND được. nếu ngày 4 ( thứ 7) mà mọi người không đi đâu thì sang nhà bô lão nấu nướng ăn nhậu mừng lễ. mọi người cho í kiến sớm để treo cờ đón tiếp (beer) (beer) (beer)

Nhất trí cao. Xem mặt mũ gấu nữa nhể shogun.

Ghê quá bác Lờ dờ cai xong, rồi thêm mấy bô lão vào nữa PND quả này hoành tráng quá :D
@All : thấy các bác Zoooooooo thèm ghê :))
Thôi hôm tới chắc nhà em phải đi off với đội nhậu HN vậy

Alô alô,tối đó quờ quạng qúa,mình ôm lộn cái áo mưa của anh em nào dzề,còn cái áo mưa Pjico của mình không biết lạc ở phương mô.Ai lộn thì thông báo nha.2.9 làm cú Tây Trường Sơn ra Phong Nha nhậu đêêê....xe máy,1000km,3 ngày,2 đêm đêê...

Anh ơi, lễ 2.9 đừng lộn lên mà hãy lộn xuống Cam Ranh đi chơi với em ;)

Anh ơi, lễ 2.9 đừng lộn lên mà hãy lộn xuống Cam Ranh đi chơi với em ;)

2.9...2.9...Phượt đêê...Tây Trường Sơn ngắm khỉ...Cam Ranh lặn biển...Hải Đăng mò cua bắt ốc...Qua nhà Shogun nhậu...Dẫn con đi Cù Lao Chàm...Ui biết chọn cái nào đây...

Vừa vừa thôi lờ đờ, để anh em còn nghỉ ngơi chứ. He he ! Đi chơi tiếp cả ngày chủ nhật, giỏi thật !
Có một cái điện thoại của ai bỏ quên đã tìm ra chủ chưa Chaubaogia ?

@Bạch tuộc, Nga02dt1 : Cứ cắm trại vài lần một tháng là trình của bọn em lên ngay thôi.
Máy của anh LMP. đã trao tận tay chủ sở hữu

2.9...2.9...Phượt đêê...Tây Trường Sơn ngắm khỉ...Cam Ranh lặn biển...Hải Đăng mò cua bắt ốc...Qua nhà Shogun nhậu...Dẫn con đi Cù Lao Chàm...Ui biết chọn cái nào đây...

Thế thì chia nhau ra mà đi, mỗi đứa đi mỗi hướng. He he !
Còn anh chọn qua nhà Shogun chơi thôi cho nó gần. :D

Các bác làm chuyến Bạch Mã chơi đi
Cuối tuần sau em vào ĐNẵng - hẹn các bác nhá
hihi

Chà, kiểu này phải lập topic 2/9 này bạn đi đâu. thấy nhiều kế hoạch quá chừng
1/ nhà shogun nhậu
2/ tây trường sơn - thiên sơn
3/ hải đăng - CBG
4/cao nguyên - LMP
5/ cam ranh - MM
6/ Bach mã - BB

kekekek, vào biểu quyết đêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê

Việc cần phải bàn là hiện nay nhóm PDN đã đông vui, nhưng theo nhận xét của chaubaogia thì PDN còn có nhiều hạn chế như: chưa phân công nhiệm vụ của từng người trong nhóm cũng như trong mỗi chuyến đi, sự đoàn kết hiểu nhau và tinh thần phượt các mem chưa cao, chưa đủ nhiệt tình vì cái chung nên trong mỗi chuyến đi thường có nhiều ý kiến nói ra nói vào.

Do vậy chaubaogia nhận thấy cần phải xem xét việc thành lập hội Phượt Đà Nẵng một cách chính thức hay không là cần thiết. Sau khi lấy ý kiến đóng góp của các bạn, mình sẽ tổ chức hội qui mô hơn, bài bản hơn.

Dự kiến chiều mai 1-9-2010 lúc 17h30 off cafe để bàn việc lớn và kế hoạch đi chơi lễ(c).
Địa điểm vẫn như cũ: cafe số 9 Triệu Nữ Vương nhé.
Quỹ Cắm trại Sơn Trà còn dư 350k, sẽ giải quyết xong luôn hôm đó sau khi trả lại xiền cho các mem không tham gia:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,907
190,259
Latest member
montereylicenseattorney
Back