What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 1)

Status
Not open for further replies.
Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng

Sài Gòn cũng mưa anh shogun àh. Làm không đi được đâu hết nè.

Mưa nhưng tuị anh vẫn đi em à, phê lòi không chịu được heheh. Đang vui chơi trời lại nổi mưa, pác nào có cái hình trời mưa post cho ace thưởng thức đê!!!!!

Thấy các bác Zo to quá làm em nhớ off sn HP về thêm đc câu " đã kô zo thì thôi zo vào rồi là 100% 1...2...3....zoooooooooo" :))

Chào Bác Polyme, rất vinh dự được gặp Bác hôm SNP4 ở Đồ Sơn. Hôm nay trong đó lại có chương trình ăn nhậu thật vui phải không ạ. Chúc PDN luôn vui, khỏe, an toàn trên những cung đường.(beer)(beer):L

Chào bác Silence_night. Đã nghe tên bác và đội phượt nhậu Hà nội lâu rồi, vừa rồi ra Đồ sơn mới vinh dự được gặp mặt bác và Herovdc, Voong Senh. Vẫn vào topic đội nhậu Hà nội xem, thấy các bác ăn nhậu khiếp quá, mong có ngày được nhậu cùng các bác tại Hà nội.
Khi nào có dịp bác vào Đà nẵng điện cho tôi để cùng nhau (beer) (beer) (beer)

Last edited:

Lễ 2/9 này tổ chức ăn nhậu đêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

@chaubaogia: e cứ khen e wa, vừa rùi làm công tác hậu cần ở chuyến P đầu tiên của e, vậy mà bị PDN la wa trời lun, hichic.
@all: sorry nhiều nhiều, do thiếu kinh nghiệm nên khâu cbi còn nhiều thiếu sót, sẽ khắc phục cho chuyến P sau nhé.
Chuyến cắm trại PDN mh zui thiệt, bị ông trời quát mắng mấy cũng chặt cây rừng, đốt lửa rùi nhậu nhẹt be bét át lun tiếng sấm, hihi. Ông tức wa cho 2 cơn mưa đá, làm PDN tan hoang cả bữa tiệc. THế mà PDN vẫn vô lều núp, hô zô zzoo to còn hơn trc, thế là Ông pó giò với bọn ko giống người này, heeeeeeeee =))
Hình ảnh e sẽ minh họa sau nhé!!!

Lễ 2/9 này tổ chức ăn nhậu đêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lần này cho Shogun thiết kế nhá. Lo mà giặt cái lều đi kìa. Đồ ăn, thức uống bôi đầy cái bạt luôn.

@Nga02dt1 : Thế là chu đáo rồi em. Phượt mà, có gì chơi nấy. He he ! :))

@All : Ai có ảnh bắn tiếp lên đê.

Lần này cho Shogun thiết kế nhá. Lo mà giặt cái lều đi kìa. Đồ ăn, thức uống bôi đầy cái bạt luôn.

@Nga02dt1 : Thế là chu đáo rồi em. Phượt mà, có gì chơi nấy. He he ! :))

@All : Ai có ảnh bắn tiếp lên đê.
Khổ thân cái lều a shogun, mục đích sử dụng cho 02 người, --- thế mà đến 13 mạng chui vào tránh mưa, còn ăn uống nhậu nhẹt trong đó nữa chứ, :T :T !!! Hội xtin về còn nhí nhố Phượt chụp ảnh ở cầu Thuận Phước nữa, :D :D hổng giống ai hết!!!

Để em nghiên cứu chiều nay sẽ post vụ ăn nhậu mừng quốc khánh

Khổ thân cái lều của em bây giờ chẵn biết lều trôi về nơi đâu, thôi pác nào giữ thì giặc dùm em cái em nhớ ơn pác ấy suốt đời ạ =)) =)) =))

E chụp đc vài pô ảnh núp trong lều nè, post cho mọi người chém nhé.
https://www.cnson.com/vbulletin/attachment.php?attachmentid=41568
Mặc dù mưa như trút nước, nhưng PDN nhà ta vẫn hô zô zô 123 hehee, sảng khoái lắm :))
https://www.cnson.com/vbulletin/attachment.php?attachmentid=41570
Hội xitin nhà mh, mặc ai cũng tươi rói dù quần áo thì ko còn chỗ nào khô hết --- khổ cái thân đi hành xác kiểu này thì chỉ có ở PDN thui
https://www.cnson.com/vbulletin/attachment.php?attachmentid=41569

Vẫn post ko đc hichic
attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,694
190,157
Latest member