What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 1)

Status
Not open for further replies.
Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng

Chà, kiểu này phải lập topic 2/9 này bạn đi đâu. thấy nhiều kế hoạch quá chừng
1/ nhà shogun nhậu
2/ tây trường sơn - thiên sơn
3/ hải đăng - CBG
4/cao nguyên - LMP
5/ cam ranh - MM
6/ Bach mã - BB

kekekek, vào biểu quyết đêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê

Anh Polyme và Shogun ơi, ra Cam Ranh nhậu đi anh. Em sẽ tiếp rụ cho 2 anh :D

Việc cần phải bàn là hiện nay nhóm PDN đã đông vui, nhưng theo nhận xét của chaubaogia thì PDN còn có nhiều hạn chế như: chưa phân công nhiệm vụ của từng người trong nhóm cũng như trong mỗi chuyến đi, sự đoàn kết hiểu nhau và tinh thần phượt các mem chưa cao, chưa đủ nhiệt tình vì cái chung nên trong mỗi chuyến đi thường có nhiều ý kiến nói ra nói vào.

Do vậy chaubaogia nhận thấy cần phải xem xét việc thành lập hội Phượt Đà Nẵng một cách chính thức hay không là cần thiết. Sau khi lấy ý kiến đóng góp của các bạn, mình sẽ tổ chức hội qui mô hơn, bài bản hơn.

Dự kiến chiều mai 1-9-2010 lúc 17h30 off cafe để bàn việc lớn và kế hoạch đi chơi lễ(c).
Địa điểm vẫn như cũ: cafe số 9 Triệu Nữ Vương nhé.
Quỹ Cắm trại Sơn Trà còn dư 350k, sẽ giải quyết xong luôn hôm đó sau khi trả lại xiền cho các mem không tham gia:)
E đồng ý với ý kiến Lờ đờ(c); nhưng chìu mai thì e không tham gia được, vì cái sự học nó cao cá:D. Có chi pakon cứ bàn ra tán vào rồi e xin cái kết luận để biết mà hành động.:))
Lễ ni e chắc không đi xa được, mà gần thì cũng chưa đặt gạch được nên cứ dập dòm thôi.

Hehe ai đi Pleiku nhớ gọi LMP, trực chiến từ 3-20/9 lận. ÔI Tây Nguyên đại ngàn :D

Phương đi công tác Plei
Cu dài dằng dặt biết ngày nào ra
Còn em em ở lại nhà
Cửa...,em mở người ra kẻ vào...
Hehe ,Phương đi rồi mai mốt off anh Po nhậu dzới ai??

Việc cần phải bàn là hiện nay nhóm PDN đã đông vui, nhưng theo nhận xét của chaubaogia thì PDN còn có nhiều hạn chế như: chưa phân công nhiệm vụ của từng người trong nhóm cũng như trong mỗi chuyến đi, sự đoàn kết hiểu nhau và tinh thần phượt các mem chưa cao, chưa đủ nhiệt tình vì cái chung nên trong mỗi chuyến đi thường có nhiều ý kiến nói ra nói vào.

Do vậy chaubaogia nhận thấy cần phải xem xét việc thành lập hội Phượt Đà Nẵng một cách chính thức hay không là cần thiết. Sau khi lấy ý kiến đóng góp của các bạn, mình sẽ tổ chức hội qui mô hơn, bài bản hơn.

Dự kiến chiều mai 1-9-2010 lúc 17h30 off cafe để bàn việc lớn và kế hoạch đi chơi lễ(c).
Địa điểm vẫn như cũ: cafe số 9 Triệu Nữ Vương nhé.
Quỹ Cắm trại Sơn Trà còn dư 350k, sẽ giải quyết xong luôn hôm đó sau khi trả lại xiền cho các mem không tham gia:)

Họp xong rồi lên Mega ;))

@all: PDN đi nghỉ lễ hết rùi hay sao mà nhà cửa vắng tanh zậy???
@chaubaogia: chiều ni e bay ra Huế xiti rùi, nên ko off cf đc.
Chúc cả nhà đi chơi lễ vui vẻ nhé!

Chúc các bác PDN có một kỳ nghĩ lễ vui vẻ và nhiều chuyến đi hấp dẫn.

@ anh Thienson : Hôm ra ĐN anh noi t9 làm chuyến phượt đi Miền Tây thế có đi ko anh ???

Cảm ơn em,dự định đi miền Tây phải lùi lại ít ngày vì vừa rồi có 1 số lý do bất khả kháng nên giấy tờ tùy thân của anh CMT,HC bị người ta giữ mất rồi chưa trả lại nên chưa thể lên đường được.

Mọi người ơi em cũng là dân Đà Nẵng muốn đi đây đó, tìm đc topic này mừng quá. Cho e làm quen nhé, có hoạt động nào thì cho em tham gia làm quen với nhé

Mọi người ơi em cũng là dân Đà Nẵng muốn đi đây đó, tìm đc topic này mừng quá. Cho e làm quen nhé, có hoạt động nào thì cho em tham gia làm quen với nhé

Chiều nay có buổi off ở số 9 trưng nữ vương lúc 5h PM, pác muốn làm quen thì cứ đến đó. welcome pác

Hôm nay off mà vắng nhiều quá. Sai đó Xì Tin thì đi coi phim, Bô Lão thì đi nhậu, Do chưa đủ nên chưa bàn việc lớn được.
Tóm tắt thế này: Đã thành lập nhóm thì phải có:
- Nội quy nhóm.
- Quỹ nhóm.
Cơ bản là thế, sau lễ sẽ post lên để tham khảo và đóng góp nhé.:)Vì tuần qua đi nhiều quá nên ai cũng mệt rồi:LL

Chúc PDN có một lễ Quốc Khánh vui vẻ với kế hoạch của riêng mình.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,908
190,261
Latest member
UnifiCars
Back