What's new

"Nụ cười cho em" Phước Tỉnh - Kê Gà

Chào cả nhà :LL!
Chúc mừng đoàn chúng ta đã trở về nhà bình an, bây giờ điểm danh nào ~.~

Cho Nhóc khai phát pháo đầu tiên nhá! Trở về đến mái ấm thân yêu lúc 21h00. Ôi! chàng BlackJack chở mà mình buồn ngủ không kiềm chế được và bây giờ thì... vẫn ngồi đây online :shrug:

Điểm danh đã điểm danh, giờ điểm mặt nào :LL
Hoang2009 - be bong

Hiep tranminh

Nguyencntd - meo rom

Bác Ba (bason) - má mì í lộn mechuotchit. Nhìn cái thùng của bác i này (c)

To be continue

Tiếp tục nào!

Nhân vật sắp tạo nên truyền thuyết Kê Gà (NT) Cô Long - chú Dũng :D

Ây da, Nhóc ngại lên hình lắm nhưng mà... không lên người ta hông biết ;), xế mình nè

Cùng xuất phát nào (c) ==>

1 thẻ vàng cho Nhóc :Dam . Đoàn mình cộng thêm thành viên kéo dài ra tận Lagi , Nhóc quên điểm mặt các bạn rồi hử . Để chị nhớ coi : Hoàng Phong + bạn , tony teo + thuithui , Tùng nick gì nhỉ , ...

Chạy qua KCN Nhơn Trạch, thấy cảnh này mà hết hồn, đau lòng vì môi trường quá

Khói thải cứ ùn ùn thả ra, trắng đục nhưng ai biết được nó độc hại cỡ nào :(

1 thẻ vàng cho Nhóc :Dam . Đoàn mình cộng thêm thành viên kéo dài ra tận Lagi , Nhóc quên điểm mặt các bạn rồi hử . Để chị nhớ coi : Hoàng Phong + bạn , tony teo + thuithui , Tùng nick gì nhỉ , ...

Đi theo kịch bản đã diễn mà chị, chưa tới giờ mấy người đó xuất hiện mà :shrug:. Cứ thong thả ngồi xem phim :D

Bonus: em đi ăn cơm, tối đi off party big event :)) Ai có hình ở chùa Vạn Phật Quang thì up nhé.

Hầy, pénhóc làm lẹ quá vậy.
Phạt 200k vượt quá tốc độ và không nhìn kiếng chiếu hậu. he he
A cũng phải đi đây
Hẹn gặp lại

Hình do bác ba son cung cấp cảnh chúng ta bị bồ câu dịnh lại hỏi thăm sức khỏe,và tang chứng đây này.

Ok,có hình của chùa Phật Quang đây,đi đến đây thì đoàn của mình thất lạc bác ba + nguyencntd không biết 2 xế chở 2 ôm của chúng ta chạy đi đâu?

Chạy vào đến chùa mấy bạn giữ xe chạy vào kêu gữi xe bên này nè anh chị ơi,mình nói trong bụng là vào xem chùa rồi đi chứ có làm gì đâu mà gữi xe.
Điểm danh nè tại chùa nè.

Cô Long tự xướng với xế của mình đây rồi

Last edited:
Vậy là kết thúc một chuyến đi, tuy không dài nhưng cũng không ngắn với một mem mới chân ướt chân ráo tham gia. Thành công của chuyến đi ngoài những khám phá là còn đó để lại trong lòng mỗi thành một cảm xúc một niềm vui khi mang lại một điều gì đó tuy thật nhỏ nhoi nhưng ý nghĩa rất lớn cho các em tại Mái Ấm Thi Ân- Phước Tĩnh. Để cho em quên đi những bất hạnh những thiệt thòi mà lẽ ra em phải có!
Điểm danh muộn: Về nhà bình an, trả ôm nguyên vẹn. Tuy nhiên phải để mặt hết ngu ngu mới dám xuất đầu lộ diện!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,927
190,269
Latest member
vesinhcongnghiepq8
Back