What's new

"Nụ cười cho em" Phước Tỉnh - Kê Gà

Chào cả nhà :LL!
Chúc mừng đoàn chúng ta đã trở về nhà bình an, bây giờ điểm danh nào ~.~

Cho Nhóc khai phát pháo đầu tiên nhá! Trở về đến mái ấm thân yêu lúc 21h00. Ôi! chàng BlackJack chở mà mình buồn ngủ không kiềm chế được và bây giờ thì... vẫn ngồi đây online :shrug:

Topic này đã qua hạn 10 ngày tự do trao đổi, bây giờ mình tiến hành dọn dẹp những câu tám ngoài lề hồi ức nhé. Cám ơn các bạn.

Bác chủ topic ơi, đọc từ đầu tới cuối mà chỉ thấy hình ảnh + tám chuyện của các bác trong đoàn này. mà vẫn chưa thấy thông tin chi tiết về chuyến đi : những điểm tham quan, thời gian, tuyến đường, lời khuyên cũng như nhận xét về chuyến đi....để những người đi sau còn có cái để tham khảo nữa chứ. Nếu không có những thông tin cụ thể thì cái topic này có khả năng bị admin xóa đó :(
Hy vọng bác chủ topic sớm cung cấp thông tin chi tiết chuyến đi cho ace Phuoters ngâm cứu ạ!

Bác chủ topic ơi, đọc từ đầu tới cuối mà chỉ thấy hình ảnh + tám chuyện của các bác trong đoàn này. mà vẫn chưa thấy thông tin chi tiết về chuyến đi : những điểm tham quan, thời gian, tuyến đường, lời khuyên cũng như nhận xét về chuyến đi....để những người đi sau còn có cái để tham khảo nữa chứ. Nếu không có những thông tin cụ thể thì cái topic này có khả năng bị admin xóa đó :(
Hy vọng bác chủ topic sớm cung cấp thông tin chi tiết chuyến đi cho ace Phuoters ngâm cứu ạ!
============================================================
Thông tin chi tiết chuyến đi =====>> Tìm bạn đồng hành & Tổ chức chuyến đi TRONG NƯỚC, bạn có thẻ wa day tìm hieu, hay chủ topic post link lại cũng dc... (BB)

Last edited:
============================================================
Thông tin chi tiết chuyến đi =====>> Tìm bạn đồng hành & Tổ chức chuyến đi TRONG NƯỚC, bạn có thẻ wa day tìm hieu, hay chủ topic post link lại cũng dc.... (BB)

He, chỉ cần bạn đọc kĩ qua từng comment trong hồi ức cũng như hình ảnh minh họa là sẽ lấy được những thông tin bạn cần thôi mà. Mỗi người có cách viết hồi ức khác nhau nhưng vẫn đảm bảo chứa những thông tin cần thiết, nếu bạn muốn hỏi gì cứ pm inbox cho Nhóc, Nhóc sẽ trả lời :D.
Chuyến đi này đi theo đúng thời gian trên lịch trình nên bạn có thể xem lại bên mục Tìm bạn đồng hành nhé ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,740
190,170
Latest member
kkz129
Back