What's new

Gấp !!! SG- Đà Lạt- Nha Trang qua đường hoa biển (QL723) 30/4-3/5

Status
Not open for further replies.
Gấp !!! SG- Đà Lạt- Nha Trang qua đường hoa biển (TL723) 30/4-3/5

Link nói về con đường hoa biển này đây: http://tuoitre.vn/Chinh-tri-Xa-hoi/Phong-su-Ky-su/198585/Con-duong-noi-bien-va-hoa.html

Phương tiện di chuyển: xe máy

Chi phí dự kiến : 1 triệu rưỡi. Xăng thì xế và ôm tự chia nhau.

Kế hoạch cụ thể đã thống nhất với toàn đoàn được post ở trang 12 nhé ! :D

Last edited:
Em ơi, hiện tại Phan Thiết đã hết phòng rồi... Anh không giúp được... Để mai off anh cập nhật thông tin, nếu có anh sẽ PM em nha.

Hy vọng em tìm đc phòng !!!

Em ơi, hiện tại Phan Thiết đã hết phòng rồi... Anh không giúp được... Để mai off anh cập nhật thông tin, nếu có anh sẽ PM em nha.

Hy vọng em tìm đc phòng !!!

Ối,thanks anh.Thế thì lên plan nằm lều là vừa rồi :)) H kiếm chỗ cho thuê lều

A có vài lời góp ý, đoạn đường từ ĐL-NT là con đg mới, đẹp, đi = xe gắn máy thì tuyệt vời rồi, ko có gì bàn cãi nữa. Nhưng đã đến NT rồi , tại sao ko nghĩ ở NT luôn như Hòn BÀ, nghe nói cảnh rất đẹp,tắm biển ở bãi DÀI.....

Đoạn đg ĐL _ NT : 140 km
NT _ PT : 250 km
Một ngày chạy gần 400 cây số chạy nổi hok?
Có một con đg khác là từ ĐL xuống Di Ling khoảng 70 km, quẹo phải băng đèo, qua PT khoảng 150 km, đi qua khu rừng già cảnh đẹp cũng ko kém. Đg cũng tốt.

Hoặc bạn làm lộ trình ngược lại SG_NT_ĐL,
SG_NT đi xe CLC bỏ xe máy xuống gầm. Đây là cách của a đi với nhóm take care vào 2/5.

Oánh dấu cái, suy nghĩ .......
@ Cao Hổ Cốt: chú mày có đi chuyến này không????

Dạ ko anh ui... Em đu theo Vy còi òy...há há... Đang háo hức đây vì em theo cung Cần Giờ - Vũng Tàu - Lagi - Phan Thiết...Yeah yeah...

To superBecon: PM anh số đt nhé, tới Phan Thiết óp iếc cái hoàng tráng nào... Hia hia...

Chị gái cho em hỏi còn xế nào rảnh tay k ạh? đc thì e đặt gạch 1 vé! 0933982677 tên Minh Tâm - em cám ơn!

A có vài lời góp ý, đoạn đường từ ĐL-NT là con đg mới, đẹp, đi = xe gắn máy thì tuyệt vời rồi, ko có gì bàn cãi nữa. Nhưng đã đến NT rồi , tại sao ko nghĩ ở NT luôn như Hòn BÀ, nghe nói cảnh rất đẹp,tắm biển ở bãi DÀI.....

Đoạn đg ĐL _ NT : 140 km
NT _ PT : 250 km
Một ngày chạy gần 400 cây số chạy nổi hok?
Có một con đg khác là từ ĐL xuống Di Ling khoảng 70 km, quẹo phải băng đèo, qua PT khoảng 150 km, đi qua khu rừng già cảnh đẹp cũng ko kém. Đg cũng tốt.

SG_NT đi xe CLC bỏ xe máy xuống gầm. Đây là cách của a đi với nhóm take care vào 2/5.

Cám ơn anh nhé, chuyện chạy 1 ngày 400km thì fải trông chờ các anh xế, nếu các ôm mà ôm nhiệt tình chắc sẽ không thành vấn đề.
Còn cái lộ trình ngược trước đây em cũng tính thế nhưng ngại đi xe khách anh ạ ( vì nhét xe dưới gầm thì ít nhiều xe cũng bầm dập) với lại nói tới xe khách là em thấy chán chán và buồn nôn:D (vì vẫn còn ám ảnh chuyến Côn Đảo)
Mong anh tiếp tục theo dõi thread và góp ý cho em nhé !:)

Phải đi đg 20, xong qua 28, tới Phan Thiết khoảng 170km ko? Mình nghĩ ko phê bằng cung 723 đâu. Vả lại ở Nha Trang mấy ngày này cũng khó kiếm phòng, tới Phan Thiết chắc...khó hơn... ^^ Anyway, phuot muh, ngại gì em ui...!!!

Đc nhiêu mem rùi em? :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,731
190,164
Latest member
gachbonggio
Back