What's new

Thành Lập Nhóm Phượt tại Thanh Hóa "Vịt thả dáng"

Status
Not open for further replies.
Re: Thành Lập Nhóm Phượt tại Thanh Hóa "( vịt thả dáng )

Mai off ở HN luôn, em đang học và ở chỗ nào ?

Ê ông Tuấn nhá....cấm zào đây kưa zịt nhà anh dân tộc nhá,....ko là bị dân tộc đánh phủ đầu ah'....
anh Chiến nhể...:D

1. Vịt dân tộc
2. Vịt bự
3. Vịt già
4. Vịt lùn

...........Suy nghĩ tiếp đã

Ê ông Tuấn nhá....cấm zào đây kưa zịt nhà anh dân tộc nhá,....ko là bị dân tộc đánh phủ đầu ah'....
anh Chiến nhể...:D

cưa kiếc gì đâu, off để anh em nhận ra nhau thui mà. ;)

1. Vịt dân tộc
2. Vịt bự
3. Vịt già
4. Vịt lùn

OC......OC........Zịt quý phái...hẻm phải zịt lùn nhá.....Zịt bự ăn hiếp em hả...:((
Anh zịt dân tộc xử lý zịt bự đi....em khoái zịt chiên xả ớt lém....=))

cưa kiếc gì đâu, off để anh em nhận ra nhau thui mà. ;)
Xạo wa' nha pa.....status ghi " my heart is being frozen " kà......đang tìm người đốt lửa cho tan đá lạnh ah...:))

Nhân buổi off thì bác Dân tộc lên luôn 1 cung cho anh chị em bàn luận luôn nhỉ? :p

2 ngày thì chạy: TP Thanh Hóa - Hải Hòa - Nghi Sơn - đường HCM - Suối Cá - Thành Nhà Hồ - TP Thanh Hóa

hoặc: TP Thanh Hóa - Thành Nhà Hồ - Suối Cá - Động Tiên Ông - Hang Từ Thức - TP Thanh Hóa nhỉ? :D

Mai off ở HN luôn, em đang học và ở chỗ nào ?

Ờ ha, mọi người off ở hà Nội đê, em đang học ở Trường KTQD đường giải phóng ý hì hì...

Thì bạn hoamoc cùng các thành viên cứ nhanh tay đăng ký đi? Nhớ để lại số liên lạc để tiện trao đổi khi cần thiết. Lúc nào về được thì thông báo với thành viên gặp gỡ và trao đổi thêm thông tin chi tiết, Rất vui khi bạn là thành viên thứ 11
Em xin báo danh:
Họ tên: Nguyễn Thị Hòa
nick name: Hòa Móc
Sinh viên KTQD năm 4
SDT: 0982980947
Nikc yh: nguyenthihoak49
yêu thích "phượt", muốn đi "phượt" thật nhiều hỳ hỳ....

Cung đường mà bạn Stylishman đề xuất cũng khá thú vị và cũng toàn những địa danh nổi tiếng, Nhưng sẽ là tuyệt vời hơn nếu bạn xác nhận sẽ đăng ký làm thành viên và cho chúng tôi biết thêm thông tin cụ thể đã thông báo rỏ trên Topic ( số ĐT hoặc nik yahoo chát )...:D Nhân buổi họp mặt đầu tiên rất mong các thành viên nhiệt tình ủng hộ.Trương trình sẻ có rất nhiều nơi để bàn thêm cho thật chi tiết và cụ thể, Lịch gần nhất nếu được các thành viên tụ họp chúng ta sẽ đi lam kinh nhân dịp Lễ Hội, Được tổ chức từ ngày 27- 30 tháng 9. Mọi thông tin chi tiết xem ở đây : http://sukien360.vn/view/Le-hoi-Lam-Kinh-2010-.html(c)
Danh sách thành viên đã đăng ký tới ngày 24-9:
1- dantocgoc
2- pinka_8082
3- ly A Sang ( vịt gốc )
4- hoacomay8 ( vịt con )
5- vitbato
6- Silence_night
7- DUONGNQT vịt già )
8- Davitpham ( vịt bự )
9- binhhut1985 ( vịt xiêm )
10- tieuthu_nhudao86 ( vịt xinh )
11-hoamoc ( vịt cỏ )
12-namnguyen ( vịt bầu )
13- Tammao ( vịt chân gỗ )
14- Stylishman
15-?

Last edited:

Tìm mãi mới thấy nhà mình ở đây, nhóm mìn nhiều vịt xía nhỉ

Cung đường mà bạn Stylishman đề xuất cũng khá thú vị và cũng toàn những địa danh nổi tiếng, Nhưng sẽ là tuyệt vời hơn nếu bạn xác nhận sẽ đăng ký làm thành viên và cho chúng tôi biết thêm thông tin cụ thể đã thông báo rỏ trên Topic ( số ĐT hoặc nik yahoo chát )...:D Nhân buổi họp mặt đầu tiên rất mong các thành viên nhiệt tình ủng hộ.Trương trình sẻ có rất nhiều nơi để bàn thêm cho thật chi tiết và cụ thể, Lịch gần nhất nếu được các thành viên tụ họp chúng ta sẽ đi lam kinh nhân dịp Lễ Hội, Được tổ chức từ ngày 27- 30 tháng 9. Mọi thông tin chi tiết xem ở đây : http://sukien360.vn/view/Le-hoi-Lam-Kinh-2010-.html(c)
Danh sách thành viên đã đăng ký tới ngày 24-9:
1- dantocgoc
2- pinka_8082
3- ly A Sang ( vịt gốc )
4- hoacomay8 ( vịt con )
5- vitbato
6- Silence_night
7- DUONGNQT vịt già )
8- Davitdpham ( vịt bự )
9- binhhut1985 ( vịt xiêm )
10- tieuthu_nhudao86 ( vịt xinh )
11-hoamoc ( vịt cỏ )
12-namnguyen ( vịt bầu )
13- Tammao ( vịt chân gỗ )
14- ?

@dantocgoc: Vịt dân tộc: nick tui là davidpham chứ không phải là davitdpham nha cha nội

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,844
190,215
Latest member
go88apktop
Back