What's new

Thành Lập Nhóm Phượt tại Thanh Hóa "Vịt thả dáng"

Status
Not open for further replies.
Re: Thành Lập Nhóm Phượt tại Thanh Hóa "( vịt thả dáng )

Danh sách thành viên đã đăng ký tới ngày 21-9:
1- dantocgoc
2- pinka_8082
3- ly A Sang
4- hoacomay8
5- vitbato
6- Silence_night
7- DUONGNQT
8- Davitdpham
9- binhhut1985
10- tieuthu_nhudao86
11-hoamoc
12-?

Last edited:

Có chứ bình, Ngoài mục đích khám phá thêm nhưng phong cảnh ở Thanh Hoá, Có thể biết thêm những nhưng thông tin bổ ích giúp các thành viên khi muốn tìm hiểu về miền đất này. Cái chính là anh cũng mong là sau khi thành lập được nhóm này và đi vào hoạt động chính thức, theo đúng quy định của diễn đàn. Sẽ có thật nhiều trương trình hữu ích và ý nghĩa, Để mọi người các miền trên toàn quốc được giao lưu và có được cái nhìn [ thực tế ] Hơn. Xin chân thành cám ơn tất cả thành viên đã quan tâm và ủng hộ:D

Khi nào các bác có chương trình thì cho em xin một chân gỗ nhé...Mùa này đi Tây Bắc xem lúa chín ở ruộng bậc thang thì nhất các bác nhỉ....

Hì hì.... cho em xin 1 chân nhé, quê cha đất tổ ở Thanh Hóa cả nha, nhưng hiện đáng học ở Hà Nội k biết về off cùng mọi người được k? Báo cáo trước với các anh các chị trước. Hay mọi người làm cái off ở Hà Nội đi nhỉ hì hì...

Mình thì ... đi đến nơi đâu thì Call cho thành viên Bắc - Trung - Nam thôi. Bốn biển là nhà là lá la

Anh Gấu ui....đặt tên cho đàn zịt nhà bác dân tộc đi...:D
Hum nay đi anh Gấu đặt cho toàn tên hay.....hahaha.....

Quê choa đây, hi hi. Quê nội ở Thọ Xuân, quê ngoại ở thành phố Thanh Hóa. Năm nào cũng về lượn lờ cùng mấy anh chị họ. Mong lần sau về quê được ăn nem nướng uống bia với các bác.

Thì bạn hoamoc cùng các thành viên cứ nhanh tay đăng ký đi? Nhớ để lại số liên lạc để tiện trao đổi khi cần thiết. Lúc nào về được thì thông báo với thành viên gặp gỡ và trao đổi thêm thông tin chi tiết, Rất vui khi bạn là thành viên thứ 11. Những bạn ở xa nếu thu xếp thời gian khi nào thấy hợp lý để gặp mặt thì PM cho nhau nhé:Lhttp://www.dulichvn.org.vn/printf.php?category=1005&itemid=11587
Bạn nào xem qua thông tin về lễ hội Lam Kinh diễn ra vào ngày 27 đến 30-9. Nếu có hứng thú thì liên lạc với mình nhé?(c)

Last edited:

Hì hì.... cho em xin 1 chân nhé, quê cha đất tổ ở Thanh Hóa cả nha, nhưng hiện đáng học ở Hà Nội k biết về off cùng mọi người được k? Báo cáo trước với các anh các chị trước. Hay mọi người làm cái off ở Hà Nội đi nhỉ hì hì...

Mai off ở HN luôn, em đang học và ở chỗ nào ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back