What's new

Phượt đêm Hà Nội 5/3

Status
Not open for further replies.
:D Hi cả nhà,

Một chuyến lọ mọ ban đêm Hà Nội khi tiếng còi xe ồn ã đã lùi xa, khi những ánh đèn điện lung linh đã tắt. Hà nội phố đêm với ánh đèn đường vàng vọt, chút hơi sương của mùa xuân. Hà nội của những Đêm đêm nằm mơ phố... Các bạn trốn Hà thành ồn ã để tìm đến những nơi hoang vu và kỳ vĩ, những chuyến đi thật dài, thật mệt nhưng thật vui. Sao không làm một chuyến trở về với ban đêm Hà thành yên ả nhỉ? ;)

Nói đi nói lại là tối mai 8h gặp nhau và phượt cả đêm tới sáng, đêm vòng vèo qua xem cụ rùa sấp ngửa chưa, lượn phố, v.v...đón bình minh ở cầu Long Biên (nếu ko mưa), đi ngắm chợ hoa sớm và một số abc xyz khác nữa. :Dam

Plan: 9h Tập trung tại Cổng trường Thủy Lợi
Phương tiện: Mái bai (ý lộn xe máy)

- 9-10h đi chợ đêm Bờ Hồ, dạo quanh khu bờ hồ, nhà thờ lớn
- 12h Hoàng Diệu – Trần Phú – Phố Phan
- 1h Hồ Tây – đường Thanh Niên – ra đây ăn đêm (xong Hachi mời mọi người lên tầng 20 sofitel ý )
- 2h Long Biên
- 3h Chợ hoa Quảng Bá (chỗ các anh em có thể mua tặng các chị em nhân ngày tiền 8/3)
- 5h đón bình minh ở khu đường Hàn Quốc, Nhật bản thì tuyệt cú mèo rồi

Chú ý:
- Giấy tờ xe đầy đủ
- Đi đứng nói chuyện trật tự (dù có được phăng xoa nhiệt tình cũng ko được sung sướng quá mà kêu lên) kẻo bị ném cà chua
- Đúng giờ hí hí
- có đôi nào muốn tách đoàn để chui vào bờ bụi nào báo Lim tiếng để Lim gọi mọi người ra coi :">

Last edited:
Lim gợi ý là chúng ta đến nhà An =))

Nghe cũng có lý phết Lim ạ, nhà anh An có mình anh ý thôi, tha hồ mà a bờ cờ ích y zét :">

@ mai đi chợ hoa, Lim có định mua ít hoa về nhà k, nhìn ảnh ham quá :D

sao tôi chỉ đi vắng có tẹo mà quay lại thấy mình bị ném đá thế này T_T

Bé yêu, đi với chị nhé... đừng đi với anh An, đường đêm vắng vẻ, bốn bề tĩnh mịch là em dễ bị "lừa" vào bụi rậm lắm... lúc ý thì nát 1 đời zai...

Nghe cũng có lý phết Lim ạ, nhà anh An có mình anh ý thôi, tha hồ mà a bờ cờ ích y zét :">

@ mai đi chợ hoa, Lim có định mua ít hoa về nhà k, nhìn ảnh ham quá :D

Cóa! Lim thích nhất thạch thảo :X tháng Tư thì cắm loa kèn cho nắng nó vô nhà! Nhưng mùng 8/3 lại muốn được tặng hoa hồng (ko muốn tự mua vì có mua thì mua hoa khác) hị hị

Cóa! Lim thích nhất thạch thảo :X tháng Tư thì cắm loa kèn cho nắng nó vô nhà! Nhưng mùng 8/3 lại muốn được tặng hoa hồng (ko muốn tự mua vì có mua thì mua hoa khác) hị hị

Tớ thì không rành hết về các loại hoa nên cứ hoa nào ưng thì chọn thôi. cơ mà sắp đến 8-3 nên chị e mua hoa chú ý "mặc cả" hợp ní k bị chém đẹp thì teo :)

Lạnh thế này thì không ép cũng ôm nhiệt tình, nên thay đổi xế ôm liên tục cho mọi người giao lưu nhỉ? Tớ cũng thích được ôm nhiều.

Ok luôn, nữ 100% hả? hí hí, có thích anh Tomy hok? Anh dịu dàng, ân cần và vô cùng ngọt ngào đang cần 1 nữ ôm nhiệt tình 100% kaka

Phải chèn thêm ảnh vào nó mới sinh động... mà ôm thì nên có full số đt hay ít ra cái j để tiện liên lạc nếu muốn nhờ qua đón.

Ok luôn, nữ 100% hả? hí hí, có thích anh Tomy hok? Anh dịu dàng, ân cần và vô cùng ngọt ngào đang cần 1 nữ ôm nhiệt tình 100% kaka

Tớ sẽ vote cho cậu..khà khà khà. Nhưng a không dịu dàng đâu, e nhầm sang ôm của a chuyên MC thì phải.

Tình hình là bác Hachi có vc đột xuất nên chúng ta k được khao cafe ở Sô-Phi-Theo nữa! Không biết có bác nào khao cả nhà k nhỉ? Em thì muốn lắm nhưng ví đang bị xẹp hix

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,907
190,259
Latest member
montereylicenseattorney
Back