What's new

Khâu Vai - Hà Giang - Lang thang đêm chợ tình

Dear các pác!!!

Vậy là topic của chúng ta trên "Tìm bạn đồng hành" đã hoàn thành nhiệm vụ. Giờ đây chúng ta vào đây để chia sẻ những xúc cảm, hình ảnh sau 6 ngày lang thang Hà Giang nhé (mà có phải chỉ riêng Hà Giang thôi đâu, còn cả Tuyên Quang, Cao Bằng, Phú Thọ ... nữa chứ).
Cảm ơn cả nhà về chuyến đi...(beer) (beer) (beer)

và đây là các ôm của ta đầu tiên là ôm của xe số 1

và ôm của xế chạy linh tinh

Các pác ơi, cái topic này dùng để chia sẻ cảm xúc & hình ảnh sau chuyến đi thui. Nhà mình tán chuyện ít thôi không các mod lại ghét sẽ "xử lí" cái topic của nhà mình đó. Em đang lênh đênh Hạ Long, ngắm núi đá vôi lại nhớ núi đá "tai mèo" ở Hà Giang. Thèm 1 lần nữa về Hà Giang trong mùa lúa chín.

Em đồng ý với bác Nghĩa đấy. Anh em ta mới về ai cũng còn cảm giác đê mê muốn show lên thật nhanh những hình ảnh của mình. Nhưng em nghĩ khi topic có đầu có đuôi thì sẽ thú vị hơn.
Ví dụ: bác nào đó đứng ra viết lại hành trình của đoàn ta từ ngày đầu khởi hành, khi bác ấy viết hết ngày 1 nếu không đủ hình ảnh thì các thành viên khác sẽ up lên thêm hình ảnh cúa ngày đó cho thật đầy đủ và sinh động. Xong xuôi sẽ viết tiếp cho những ngày còn lại, bác này đuối rồi thì bác khác viết tiếp tục.

Đây chỉ là ý riêng của em. Mong các bác đóng góp thêm cho topic thêm hấp dẫn.

ý của phong ok vậy nên mình đã nhờ vy viết những chặng căng và đưa lên nhưng minh phải đi vắng 1 tuần nên hơi đốt cháy giai đoạn các bạn viết cảm nhận đi nhé mính chờ đọc đó

mạn phép một số bạn đưa hình nên, một số đã xin phép vậy có gì các bạn nhắn tín nếu không cảm thấy vui nhé.

phút nghỉ ngơi trong chặng đường dài với "đội tự sướng"

hay để ăn miếng dưa

và cảm thấy ta muốn bay như cánh chim tự do hay như dấu chân biểu tượng của phượt

và dấu ấn của ta có trên đất này

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,959
190,300
Latest member
khangng
Back