What's new

[Chia sẻ] Hướng dẫn bơi, lặn

Hú hú, đi lang thang lạc đường sao lại lọt vô hồ bơi của anh :))

P/S: Em muốn học bơi bướm và cái vụ "lộn đầu"để bơi tiếp ợ :D kỹ thuật nó như lào anh nhỉ? ( em biết chút chút bơi sải và bơi ếch)

Nếu a Quyền bó tay thì mình có thể giúp bạn bơi bướm. Bạn có thể vào hồ lại phòng vé và hỏi, nghe đồn học phí là 600k hay 700k gì đó,hehhe( Mình là học trò ruột của thầy Quyền)

Báo cáo cả nhà, tình hình hồ Rạch Miễu này nó hắc dịch ko cho TQ hướng dẫn mọi người nữa, vậy mọi người kiếm hồ khác và báo lại TQ nhé.
Hiện có 01 hồ ở Phú Mỹ Hưng rất đẹp và nhiều trò khác rất hay giá 45k được xông hơi, hồ thuỷ lực... ít người.... có ai đi được ko?

Báo cáo cả nhà, tình hình hồ Rạch Miễu này nó hắc dịch ko cho TQ hướng dẫn mọi người nữa, vậy mọi người kiếm hồ khác và báo lại TQ nhé.
Hiện có 01 hồ ở Phú Mỹ Hưng rất đẹp và nhiều trò khác rất hay giá 45k được xông hơi, hồ thuỷ lực... ít người.... có ai đi được ko?
Hơi xa nên chắc chỉ có thể đi vào dịp cuối tuần (thứ 7 hoặc chủ nhật) thôi anh!

Để xem mọi người thế nào, mà tuần này em bận rồi nên chắc cũng phải nghỉ bơi.Vụ off tối nay nếu tranh thủ chạy được thì em ghé một lúc chơi với mọi người, còn không được thì mọi người cũng thông cảm nhé, đang bị dí chạy muốn đuối luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,919
190,265
Latest member
sao_store
Back