What's new

Visa Du lịch Canada

Mình không hiểu lắm ở trên bạn nói chỉ có mình bạn, bx và bé rớt sao ở dưới lại bảo visa của bx gần 4 năm??

Về lý do rớt mình nghĩ do đi cả gia đình, tài chính lại tốt, bé thì cũng đang tầm tuổi học phổ thông nên xét khả năng cả nhà ở lại là cao. Còn việc nộp online hay giấy không ảnh hưởng đến kết quả đâu, mới rớt nộp lại nhiều khả năng sẽ rớt tiếp.

Bạn nên đi trước đi rồi về xin lại cho bx và bé.
Người ta đi du lịch cả nhà mà bác tư vấn đi trước 1 mình là sao ???

Người ta đi du lịch cả nhà mà bác tư vấn đi trước 1 mình là sao ???

Đó là một cách để lúc về xin lại cho bx và bé thì khả năng đậu cao hơn. Chứ bây giờ cứ nộp tiếp rồi vẫn bị từ chối vậy chắc là cách hay?? Hơn nữa đây là ý kiến của mình chứ ko phải tư vấn tư veo gì cả.

PP của mình gần 10 năm, của bx thì 4 năm, phần mình thì không nói, riêng của bx thì nào là sổ TK, hợp đồng LD, giấy xác nhận nhân viên & mức lương, visa & dấu các nước đã đi ( đặc biệt, visa Úc vẫn còn hạn - đến cuối tháng 11)
mình vẫn chưa hiểu tại sao lại ....rớt

Cái vụ visa CAN này cũng ngộ lắm, gọi là hên - xui đúng nghĩa í.

Vì bạn mình công việc ở VN tốt, lương cao, nhà cửa đầy đủ, sổ TK dư dả thoải mái, đi mấy chục nước rồi, khi nộp online cũng nộp đầy đủ hồ sơ giống mình, vậy mà fail với lý do rất chung chung, trong khi 1 bạn khác nộp cùng đợt, làm freelance thôi, ko có gì ngoài sổ tk thì pass

Đó là một cách để lúc về xin lại cho bx và bé thì khả năng đậu cao hơn. Chứ bây giờ cứ nộp tiếp rồi vẫn bị từ chối vậy chắc là cách hay?? Hơn nữa đây là ý kiến của mình chứ ko phải tư vấn tư veo gì cả.

mình hiểu ý bác mà.........hihi

ca nha oi, cho e hoi tham form xin visa mau moi nhat la 5257e hay 5257f a? con form gia dinh co doi k ?
Thanks all
Computer của bạn download Adobe reader phiên bản mới nhất, sau đó bạn download các form trên về, Bạn xin visa online hay giấy đều cần đến computer :unsure:
-5257 e dùng cho English, 5257f dùng cho Francais
-có form khai về gia dình rieng

Computer của bạn download Adobe reader phiên bản mới nhất, sau đó bạn download các form trên về, Bạn xin visa online hay giấy đều cần đến computer :unsure:
nhung cai 5257f do toan tieng anh.
e load form tren web vfs k thay 5257e huhu

nhung cai 5257f do toan tieng anh.
e load form tren web vfs k thay 5257e huhu
e da tim ra dc roi thanks chuot bu

mình hiểu ý bác mà.........hihi
1. Có vẻ như nhà bác này có ý riêng.
2. Nhìn chung, xin visa du lịch cho cả nhà đi chơi xa (CAN), chả ai đi 1 mình để cho vợ con ở nhà!
3. Tổng thể (cả riêng và chung) em nghĩ, nhà bác Binna nên xin tiếp visa đi đâu đó vào dịp Noel, tết Tây/ Ta, ví dụ Nz/ EU, ... Thiếu gì nước để đi chơi! Sau đó đến hè, bác nộp đơn lại cho vợ con. Con bác Binna mới 16, chắc đang học c3 mà!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,429
Latest member
cuong38263
Back