What's new

Tuyển gấp 2 xế lượn lờ MCC đón trung thu sớm cùng trẻ em La Pán Tẩn (tối 14/9 - 17/9)

Tuyển gấp 2 xế lượn lờ MCC đón trung thu sớm cùng trẻ em La Pán Tẩn (tối 14/9 - 17/9)

- Lâu lâu mới lại đc xổng chuồng lượn lờ ăn chơi nên tình hình bọn em tính chạy loăng quăng MCC mấy ngày. Lịch trình hiện tại như sau

+ Tối 14/9 ( Tối T6): Bỏ cả người và xe lên tàu hỏa đi Lào Cai
+ Ngày 15/9 (Thứ 7): Sapa - Than Uyên - Hồ Bốn - Mù Cang Chải (186 km- ông Google nói rứa) , đi theo QL 279 - QL 32 (ko biết có qua các địa danh trên ko nhưng chắc chắn dẫn đến Mù Căng Chải).
+ Ngày 16/9 (CN): Mù Cang Chai và la cà, loanh quanh đi các vùng di tích thắng cảnh quốc gia La Pán Tẩn, Chế Cu Nha và Dế Xu Phình.

+ Sáng 17/9 (T2):thẳng tiến về HN.

- Cụ thể kế hoạch tổ chức Trung thu sớm cho các em ở La Pán Tẩn thì bọn mình theo tiêu chí "Của ít lòng nhiều" sẽ cố gắng mang bánh kẹo,sách vở,... đến La Pán Tẩn để các em có 1 Trung thu trọn vẹn và thật nhiều niềm vui. Mọi người trong đoàn cũng chưa có nhiều kinh nghiệm nhưng vs những tấm lòng từ 3 miền đất nc đồng hành cùng nhau trong chuyến đi này hi vọng sẽ mang lại thật nhiều nụ cười cho các em
Bọn mình dự định là khoảng chiều tối 16/9 sẽ vào đến La Pán Tẩn để bắt đầu chuẩn bị.

- Kinh phí dự kiến: 1.200.000 . Tiền sẽ thu 500k trc khi đi để mua đồ chuẩn bị, trên đường tiêu đến đâu thu đến đấy, tài chính public ngay tại trận.
- Hiện tại đoàn đã có 7 người, cần tuyển gấp 2 xế là đủ đội hình.

Để biết thêm chi tiết liên lạc Na - 01272993744 -Hanna Buzz - yh:hanna.buzz_pp
Vì chưa có kinh nghiệm nên chắc lịch trình vẫn còn thiếu sót, hi vọng đc các tiền bối trong diễn đàn góp ý :D:D:D

Last edited:
Re: Tuyển gấp 2 xế lượn lờ MCC đón trung thu sớm cùng trẻ em La Pán Tẩn (tối 14/9 - 1

Lịch trình rất hợp lý, từ Sapa qua MCC cứ QL32 mà tiến. Ngày 16 nên chạy xuống Tú Lệ ngủ(cách MCC khoảng 50km) bớt km cho ngày cuối, với lại xuống Tú Lệ có khi được ngắm các cô gái Thái tắm tiên, được thưởng thức mùi lúa nếp chín thơm ngào ngạt.
Các bé ở La Pán Tẩn đang chờ tình cảm của các bạn^^

Re: Tuyển gấp 2 xế lượn lờ MCC đón trung thu sớm cùng trẻ em La Pán Tẩn (tối 14/9 - 1

Tình hình là ngày khởi hành đã sắp tới gần mà nhà cửa vẫn vắng vẻ quá
2 ôm xinh tươi: 1 giọng Huế ngọt lịm, 1 nụ cười Sài Gòn tỏa nắng vẫn đang chờ các xế đây !!!!

Last edited by a moderator:

Tình hình là ngày khởi hành đã sắp tới gần mà nhà cửa vẫn vắng vẻ quá
2 ôm xinh tươi: 1 giọng Huế ngọt lịm, 1 nụ cười sài gòn tỏa nắng vẫn đang chờ các xế đây !!!!

Ấy PM cho tớ info của 2 ôm nhé :">
Với lại đoạn Sapa - MCC cũng không đến 180km đâu. Đi đường 4D xong rẽ sang đường 32.

Last edited by a moderator:

Nhà mình đi mấy cặp nhể. Tớ cũng máu đi nhưng tuần sau mới chốt đi dc hay không.:).

Ấy PM cho tớ info của 2 ôm nhé :">
Với lại đoạn Sapa - MCC cũng không đến 180km đâu. Đi đường 4D xong rẽ sang đường 32.

Ấy ko đi thì cần thôg tin ôm làm giề =.= kiếm xế cho t đi <3

Nhà mình đi mấy cặp nhể. Tớ cũng máu đi nhưng tuần sau mới chốt đi dc hay không.:).

4 cặp + 1 lẻ làm culi chở đồ cho ae ạh :D Bác cứ sắp xếp rồi chốt đc thì alo cho e mừng ^^

La Pán Tẩn đang có sạt lở núi, hiện tại lễ hội ruộng bậc thang MCC đã bị hoãn lại. Chủ topic xem lại thời gian và địa điểm ăn chơi được không ạ

Lễ hội ruộng bậc thang bị hoãn lại rồi, ấy đẩy lịch lùi về 1 tuần đi
Tầm 22-23 là tớ cũng đi MCC rồi, với lại pm info 2 ôm đi :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,119
190,416
Latest member
ngocanh1002
Back