What's new

[Đã đi] Trường sơn đông _ Trường sơn tây

Các bạn tới thị tứ Troóc gần ngã 3 Khe Gát đổ xăng đầy bình và mua thêm mỗi xe 1 chai 1,5L là chạy Tây TS ok . Nên đi sớm đoạn Hương Khê - Khe Gát chẳng có gì mà ngắm , tới Khe Gát đi vòng qua Phong Nha lên theo đường 20 gặp Tây TS tại ngã 3 Trạ Ang rẽ trái là chạy vào Khe Sanh , cung này sẽ thú vị hơn ! Nếu đi như thế thì đổ xăng ở Phong Nha cũng được !

Các bạn tới thị tứ Troóc gần ngã 3 Khe Gát đổ xăng đầy bình và mua thêm mỗi xe 1 chai 1,5L là chạy Tây TS ok . Nên đi sớm đoạn Hương Khê - Khe Gát chẳng có gì mà ngắm , tới Khe Gát đi vòng qua Phong Nha lên theo đường 20 gặp Tây TS tại ngã 3 Trạ Ang rẽ trái là chạy vào Khe Sanh , cung này sẽ thú vị hơn ! Nếu đi như thế thì đổ xăng ở Phong Nha cũng được !

ôi trời, cám ơn thông tin của bác

Phiền bác bác xem giúp em cái đoạn từ Ninh Bình - Phong Nha Kẻ Bàng - Khe Sanh - A Lưới cần lưu ý gì bác cho em ít thông tin với ạ ?
Rất cám ơn bác

https://maps.google.com/maps/ms?msi...ll=19.549437,105.523682&spn=3.861031,7.283936

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,139
190,435
Latest member
congtywebsite24h
Back