What's new

Nhóm lỜ tỜ mỜ , Không gì là không có thể - SN Phượt 2012 - Vinh Sang

Re: Nhóm lỜ tỜ mỜ , Không gì là không có thể - SN Phượt 2012 - Vinh Sang

Bạn ucfv... quảng cáo là xế cứng mà mình có thấy cứng đâu!? (@_@)
Chết chưa thì ra chị BB không thích chuối mềm, hoàng tử long thịt mỡ đâu rồi đền cho chị ấy đi kìa!

Ah quên thông báo luôn nhóm phượt độp off tối thứ 3 bên quán cafe hiend nằm trong khuôn viên rạp hòa bình trên đường 3-2 nhà mình ai tham gia được thì comment để vĩnh đặt chỗ trước nhé.

Thứ 4 off tổng th36 tại quán cafe cũ nhé cả nhà, mình về tối chủ nhật xong bệnh luôn, cả ngày nay nằm bẹp. Sau SN phượt này chắc bỏ Phuot luôn.

Hi all,
Cuộc chơi nào cũng có điểm dừng, có những người sẽ tiếp tục bùng cháy với ngọn lửa đam mê nhưng có những người sẽ không đi nữa.
Bản thân vĩnh đã có lựa chọn trước khi đi chuyến SN phượt lần này rồi.
Cũng gần 2 năm mình gắn bó với cộng đồng phượt, có rất nhiều người bạn và cũng đã làm được nhiều việc mà các đây 2 năm mình chả thể nào tưởng tượng đến được.
Thời gian tới mình sẽ dừng những chuyến đi lại để tập trung vào việc học hành nên chắc sẽ ít có thời gian để gặp mọi người.
Chúc mọi người luôn có những chuyến đi thú vị.
Chúc nhà Lờ Tờ Mờ mình luôn là chuối cả nải.

Nhà conlele về tới nhà lúc gần 8h tối.

Các anh em LTM khác đẩu rồi? Lúc 4h chiều có gặp anh saba và một vài thành viên dưới chân cầu Bến Lức.

Em và bạn Binguyen về tới nhà lúc 7h00

Thứ 4 off tổng th36 tại quán cafe cũ nhé cả nhà, mình về tối chủ nhật xong bệnh luôn, cả ngày nay nằm bẹp. Sau SN phượt này chắc bỏ Phuot luôn.

Xí anh bụng bự ơi off lúc mấy giờ vậy để em sắp xếp thời gian qua nữa, quán cũ hả a - Công chúa nhỏ trên VVT ạ?

Hi all,
Cuộc chơi nào cũng có điểm dừng, có những người sẽ tiếp tục bùng cháy với ngọn lửa đam mê nhưng có những người sẽ không đi nữa.
Bản thân vĩnh đã có lựa chọn trước khi đi chuyến SN phượt lần này rồi.
Cũng gần 2 năm mình gắn bó với cộng đồng phượt, có rất nhiều người bạn và cũng đã làm được nhiều việc mà các đây 2 năm mình chả thể nào tưởng tượng đến được.
Thời gian tới mình sẽ dừng những chuyến đi lại để tập trung vào việc học hành nên chắc sẽ ít có thời gian để gặp mọi người.
Chúc mọi người luôn có những chuyến đi thú vị.
Chúc nhà Lờ Tờ Mờ mình luôn là chuối cả nải.

Cảm ơn những lời chúc của Vĩnh Phạm rất nhiều nhé, chúc Vĩnh Phạm luôn Vui vẻ - Hạnh phúc - Thành công trong cuộc sống của mình và chúc cho những dự định của bạn sớm thành công nhé ;).
P/s: Hiii có hơi tiếc tiếc vì được gặp mọi người hơi trễ vì sau SN lần này có nhiều bạn tạm thời xa Phượt để thực hiện những dự định của mình ^.^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,134
190,429
Latest member
kpanhanlll
Back