What's new

NCG Lầu 11: Trả nợ Langbiang 2.169m tập 2, 13-14/08

VTF

Rồng đất
Còn gần 1 tháng nữa mới đến ngày nhà NC đi Phú Quý, thời gian chờ đợi này là khá dài !
Tinh thần phượt của ace đang lên rất cao, theo ý của mọi người trong buổi off mừng nhà mới hôm qua thì NCG sẽ làm nhanh 1 chuyến Langbiang rẻ bền đẹp 2 ngày 1 đêm.
Lộ trình:
Thứ sáu: 10h tối đi xe giường nằm Thành Bưởi
Thứ bảy: sáng sớm đến ĐL, nhận phòng (chú Nghĩa lo vụ này :LL), 7h thuê xe gắn máy đi Langbiang, mua vé vào cổng, bắt đầu leo theo đường mòn. Lên đỉnh, trưa về lại KS. Chiều đi Thác Voi (thác Liêng Rowoa) chơi cách ĐL ~ 25km. Tối khám phá ĐL
Chủ nhật: sáng đi hồ Danki, trưa trả phòng, lên xe về SG. Hết.

Chi phí: rất sinh viên. ace đặt gạch, chọn ngày, e sẽ lên chi phí chi tiết sau.

Last edited:
Re: Langbiang 2.160m !!

Em sẽ cố gắng xin phòng giá tốt áh...Đúng kiểu sinh viên luon nhé a...bên em có cái phòng trong villa cho nội bộ,giường tầng...chắc cũng dc hả bà con....kekee

• Like
Reactions: VTF

hihix...sory...hồi nảy em login check nick cho U..nên commemt luon..sr...em sẽ cố gắng

• Like

Ko thể cố gắng mà là chắc chắn chứ út đệ.Nhiệm vụ cao cả đó nhé kakaka...

• Like

Mình đăng ký chuyến này nhe. Mà ngày giờ đâu để sắp xếp, tuần cuối tháng 3 nhé (26,27)... Theo ngu ý của mình thì cả nhà mình cắm lều ngủ trên Lang luôn cho có không khí, ngủ KS Đà Lạt làm hoài, vậy thì chuyển chương trình sáng lang thang đâu đó ĐL sau đó trưa vào LB và leo, tối cắm trại sinh hoạt và sáng nhổ lều về lại ĐL... 1 kỷ niệm khó quên đó :)

• Like

ACE chọn ngày nhé, tinh thần là chọn theo số đông.
Leo Langbiang chỉ mất vài tiếng đi & về, ngủ đêm trên đấy thì hơi phí, cho nên mình mới cố ý là leo buổi sáng, chiều đi thác Voi chơi.

Bác chủ topic ơi, cho hỏi là mình sẽ leo theo tuyến nào ạh? nếu tuyến xuyên rừng thì em sẽ theo, còn tuyến du lịch thì em ở nhà cho khỏe ạh.

• Like

xuyên rừng chứ anh, Phượt mà, sao đi như du lịch được, mình phải cầm dao chặt rừng để mở lối đi đó.

• Like

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,942
190,281
Latest member
Thuc2019
Back