What's new

MỜI NHẬN - Áo thun Phuot TRONG NGÀY 19/8/2010 - Ms Ong 0913.093.067 - Đọc post 310.

Bác nào cho em xin file thiết kế của áo này được k ạh (chính xác là file logo thôi), em cũng thích có 1 cái nhưng chỉ thích để logo thôi (không có dòng chữ www.phuot.com) và thích màu đen hơn. Nếu các bác k care hàng nhái thì cho em xin để tự đặt cho bản thân ạh (chắc cũng phải đặt làm khoảng chục cái để cho đồng bọn cùng mặc cho nó có tụ).

Thanks

Bác nào cho em xin file thiết kế của áo này được k ạh (chính xác là file logo thôi), em cũng thích có 1 cái nhưng chỉ thích để logo thôi (không có dòng chữ www.phuot.com) và thích màu đen hơn. Nếu các bác k care hàng nhái thì cho em xin để tự đặt cho bản thân ạh (chắc cũng phải đặt làm khoảng chục cái để cho đồng bọn cùng mặc cho nó có tụ).

Thanks

Sự khai sinh cho kịch bản bộ phim " Lời đề nghị cực kỳ khiếm nhã". Luật copyright mà đơn giản như vậy à. Phải làm quen với việc không đạt đựoc những gì mình muốn đi

Tui nghĩ các bạn cần phải hiểu là:
1. Áo này làm nhân dịp SN Phượt lần 4. Do đó, dự định sẽ để mọi người mặc vào lần off này.
2. Nếu các bạn in ít, chắc chắn không bao giờ giá khoảng 120K với chất liệu 100% coton.

Ngoài ra tôi thấy thực sự là hết sức khiếm nhã với những ý kiến như xin logo in áo khác, hoặc là "cạnh tranh" giá.

Tôi làm áo chỉ vì muốn có màu cờ sắc áo của Phượt. Design tôi phải nhờ bạn, giá áo phải hỏi rất nhiều nhà cung cấp áo ở SG.
Hoàn toàn không vụ lợi chỉ mong muốn mem phượt có 1 "màu cờ sắc áo" chung nhân SN lần 4. Nay lại có chuyện thế này thì thực sự làm tôi thấy buồn.

Kệ đi Cua ơi,1 người như thế ko ảnh hưởng được cả diễn đàn,sn 4 tuổi ko ngoài hà nội,chứ nhóm tôi là muốn đi lắm,mặc dù thích có màu cờ sắc áo riêng nhưng cũng vẫn phải nhớ là mình đước khai sinh ra từ đâu đúng không.chúc mừng sn thánh công tốt đẹp,ko dự được nhưng sẽ hóng hớt bằng ảnh nhé.mong lắm đấy

Kệ đi Cua ơi,1 người như thế ko ảnh hưởng được cả diễn đàn,sn 4 tuổi ko ngoài hà nội,chứ nhóm tôi là muốn đi lắm,mặc dù thích có màu cờ sắc áo riêng nhưng cũng vẫn phải nhớ là mình đước khai sinh ra từ đâu đúng không.chúc mừng sn thánh công tốt đẹp,ko dự được nhưng sẽ hóng hớt bằng ảnh nhé.mong lắm đấy
SN 4 tuổi có tổ chức ở 2 miền đấy bạn, ở MN sẽ do phượt SG tổ chức tại Hồ Cốc. Còn ở MB thì do phượt HP tổ chức , bạn chờ thông tin từ phượt HP nhé .

Kiara ơi chị có thể giúp Cua đứng ra thu tiền và nhận đăng ký áo của Hà Nội và Hải Phồng được không?

Oài, chị chỉ lo được vụ PHP thoai, chứ cả các bạn Hà Nội nữa chị e là không thu xếp được.
Bạn nào ở Hà Nội lên tiếng giúp Cua đi.

Mà thấy lạ thật, đây là topic đăng ký áo phượt theo áo mẫu , vậy bạn nào có nhu cầu như trên thì đăng ký, chuyển tiền, còn không thì thôi. Vậy tại sao có bạn cứ nhảy vào ném đá nào là mầu nọ, mầu kia, hình này hình khác...làm mất đi cái thiện chí của BDH. Suy nghĩ nó rộng ra một tí chứ :(

Cho em đăng ký một áo Nam Size M ạ,
Em cảm ơn các bác. :)
Em đăng ký ở đây trước, tẹo nữa em chuyển khoản cho bạn Cua sau :) hi hi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,889
190,251
Latest member
ttshop
Back