What's new

Mời mọi người tham gia lái thử xe Subaru - chiếc 4 bánh tuyệt vời nhất để phượt

Re: Mời mọi người tham gia lái thử xe Subaru - chiếc 4 bánh tuyệt vời nhất để phượt

vụ này mà có ở Hà nội là mình đăng ký liền :)

Re: Mời mọi người tham gia lái thử xe Subaru - chiếc 4 bánh tuyệt vời nhất để phượt

Mấy xiền thì đem em nó về được vây?

Mình chờ BRZ về thử. Mấy dòng này quen thuộc rồi. Triển lãm tới trong SG bên bạn đưa BRZ về phải không?
Subaru là thương hiệu mới, tên tuổi không nổi trội nhưng lại đưa ra mức giá khá đắt. Vì thế, khó bán xe.

"..........thương hiệu mới, tên tuổi không nổi trội.........":))

Dòng này thì quá đỉnh , nhưng thương hiệu ở VN chưa nổi tiếng lắm ạ , một số anh em quen biết và 1 khách hàng của mình đang đi dòng này đều khẳng định điều đó ( chạy ngon hơn Lexus nhiều ) mình ko tin lắm đến khi đc lái thử , cảm giác là................rất tuyệt

Dòng này thì quá đỉnh , nhưng thương hiệu ở VN chưa nổi tiếng lắm ạ , một số anh em quen biết và 1 khách hàng của mình đang đi dòng này đều khẳng định điều đó ( chạy ngon hơn Lexus nhiều ) mình ko tin lắm đến khi đc lái thử , cảm giác là................rất tuyệt
Kinh, la liếm từ CNL qua bên này lun á =))

Bên Subaru có tài trợ cho anh em phượt thì tốt. Cho em hỏi ngu tí là Subaru có sản xuất loại 2 bánh không ạ?

Chẹp chẹp! Có tuyển xế ngồi bên hóng hớt ko bác. Em chưa có bằng cũng chẳng biết lái.

Chẹp chẹp! Có tuyển xế ngồi bên hóng hớt ko bác. Em chưa có bằng cũng chẳng biết lái.

Bên Subaru có tài trợ cho anh em phượt thì tốt. Cho em hỏi ngu tí là Subaru có sản xuất loại 2 bánh không ạ?

Nửa đêm đọc 2 commen này đến phì cười...=))

Không có ở Hà Nội nhỉ :D mình cũng muốn lái thử :3

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,133
190,429
Latest member
kpanhanlll
Back