What's new

[Tổng hợp] Khám phá vùng biên giới chưa biết tên (Bình Liêu, Quảng Ninh)

Đến với huyện Bình Liêu, Quảng Ninh: Khám phá vùng biên giới nhiều người chưa biết :)

Chiều về trên điểm trường vùng cao

Chào "Việt Nam" nhé - Bọn tớ ở biên giới để giữ gìn sự bình yên cho Tổ Quốc

Mình yêu những con đường vành đai biên giới! Hai năm trước lang thang Đông Bắc định vòng theo con đường này mà trời mưa dữ dội và cô liêu quá nên chưa thành hiện thực. Mình đợi xem thêm hành trình này của bạn :D

Sáng qua đi chơi đến chiều, chiều về ngủ, do ngủ cả chiều nên tối lại k ngủ được nên làm cái video này chia sẻ với mọi người.

Nhạc hay, cảnh đẹp người chăn ngựa nhé => click here :)

Bạn Dương Vi và bạn Chieclacuoicung ơi, mai mình ra Bình Liêu này, đi uống cafe ko 2 bạn ơi :)
01688 058 784 là số của mình nhé :d
Bạn Dương Vi có phải là bạn của bạn Hằng Kiều và bạn Thanh ở trên facebook ko nhỉ? 2 bạn mà hồi trước ra BL chơi đã đc bạn dẫn đi chơi ấy :)

Bạn Dương Vi và bạn Chieclacuoicung ơi, mai mình ra Bình Liêu này, đi uống cafe ko 2 bạn ơi :)
Bạn Dương Vi có phải là bạn của bạn Hằng Kiều và bạn Thanh ở trên facebook ko nhỉ? 2 bạn mà hồi trước ra BL chơi đã đc bạn dẫn đi chơi ấy :)
Mấy hôm không vào phượt, không biết đến lời nhắn của bác.
hihi, có phải bác đi cùng bác battramdao ko ạh?
hôm qua đang đi trên đường thấy 2 bác lướt qua, trên đường hướng CK Hoành Mô, đoạn qua cầu Pắc Hoóc í ạh.
Hôm nay thì hữu duyên thế nào các bác lại vào đúng nhà e (thấy bố, mẹ, chị nói: có 2 a đi phượt vào khu chụp ảnh...) nhưng sáng e lại đi làm. Giờ chắc 2 bác đang trên đường đi CK Bắc Phong Sinh rồi nhỉ!
Hẹn lại các bác vào dịp khác vậy, e tiếc vì không được gặp và nói chuyện với các bác.

Chào bạn, rất thích lịch trình của bạn. Minh lâu rồi không có bài trong phuot.com (lười rồi). Vẫn đi đấy, nhưng lười viết, tự thấy cũng không phải, nay thấy bạn đi tuyến này mình giới thiệu thêm Cửa khẩu Chi Ma huyện Lộc bình tỉnh Lạng sơn. Từ thị trấn Lộc bình Lạng sơn đi vào cũng không quá 13km đâu. Đường đẹp, cũng có nhiều nhà trình tường đặc trưng vùng biên Đông bắc. Đã đi qua đấy rồi, rẽ vào chừng 1-2h thì cũng nên đấy chứ.
Bạn có thể tham khảo sơ bộ ở đây:

http://www.panoramio.com/photo/38048681

Mấy hôm không vào phượt, không biết đến lời nhắn của bác.
hihi, có phải bác đi cùng bác battramdao ko ạh?
hôm qua đang đi trên đường thấy 2 bác lướt qua, trên đường hướng CK Hoành Mô, đoạn qua cầu Pắc Hoóc í ạh.
Hôm nay thì hữu duyên thế nào các bác lại vào đúng nhà e (thấy bố, mẹ, chị nói: có 2 a đi phượt vào khu chụp ảnh...) nhưng sáng e lại đi làm. Giờ chắc 2 bác đang trên đường đi CK Bắc Phong Sinh rồi nhỉ!
Hẹn lại các bác vào dịp khác vậy, e tiếc vì không được gặp và nói chuyện với các bác.

Hôm qua tình cờ bọn mình vào đúng nhà của bạn chụp ảnh. Đang ngồi uống rượu với bác Quang thì cô em bạn gọi ngay nick của mình làm mình giật nảy cả người. Không ngờ là ở tận Bình Liêu cũng có người biết đến mình. Cho mình gửi lời cảm ơn tới gia đình của bạn nhé. Hẹn sẽ có dịp quay lại Bình Liêu để tiếp tục khám phá những điều hay ho và thú vị nơi đây.

Hôm qua tình cờ bọn mình vào đúng nhà của bạn chụp ảnh. Đang ngồi uống rượu với bác Quang thì cô em bạn gọi ngay nick của mình làm mình giật nảy cả người. Không ngờ là ở tận Bình Liêu cũng có người biết đến mình. Cho mình gửi lời cảm ơn tới gia đình của bạn nhé. Hẹn sẽ có dịp quay lại Bình Liêu để tiếp tục khám phá những điều hay ho và thú vị nơi đây.

e không biết các bác lưu lại Bình Liêu tối hôm thứ 7, nếu biết thì đã đến gặp và mời các bác cafe rồi, hihi.
e đọc rất nhiều bài viết sau mỗi chuyến đi của bác, rất hay, thật sự ấn tượng với những chuyến đi của bác.
Dịp nào quay lại alo cho e nhé, 0979972845

Trời!!!!

Sao không hỏi Hằng với Thanh lấy số a lô của mình chứ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,430
Latest member
cuong38263
Back