What's new

I love Việt Nam! Xuyên Việt để biết ta đã lớn chưa

Status
Not open for further replies.
Bạn có bao giờ tự ? bạn đả lớn chưa ? ... Bạn biết sống bằng tiền mình kiếm ra rất thú vị .Quân muống làm 1 chuyện gì đó ... Ư ư ư . xuyên Việt ? bạn có dự định không ? Bạn có khi nào ? cuộc sống chán lắm không .... Mọi chuyện cứ lập đi lặp lại . Không có gì mới ....Nản !!!!
Quân muống tim bạn ta củng đi bụi ....
Bạn nào có kinh nghiệm thì làm chủ đoàn nhé . Còn bạn nào muống Đi bụi xuyên Việt thì cứ đang kí tham gia chung cho vui . Nhiêu bạn đỡ bùn á mà ... :D :D
Thông tin cụ thể nhé .
(Họ và tên : Trần Minh Quân 1992 . 20T , Kinh doanh )
Có thể làm bác tài . Có = lái rồi nhưng kinh nghiệm miền nam thì Quân đả có nhưng tứ Sài Gòn ra Hà Nội thì Quân chưa đi .
Kế hoạt cho 1 chuyến đi dài thì quân cần tim bạn nào đã xuyên Việt rồi thì ta cùng bàn xem .
Đi trong bao lâu . ?
Đi tới đâu . ?
cần chuẩn bị gì ?
Bạn nào muống đi thì cho thông tin cụ thể như .
1 Tên họ . ( có nickname ) ghi luôn .
2 Ở đâu . Mấy tuổi . Làm nghề gì ......
3 : Đi xe gì có đi cùng ai ko ?
4: số phone và nick yahoo nhé ....
Còn thời gian đi và địa điểm cụ thể thì anh hay bác nào có kinh nghiệm chúng ta cùng bàn xem đi trong bao lâu . Vì kinh nghiệm Quân chỉ đi miền tây thôi . Quân ở Châu đốc mà ....

Last edited:
thấy bạn rủ đi xuyên việt mình thích quá. Nhưng đi dài ngày quá nên mình không có thời gian. Đi 50 ngày thi mình đi được và vào tháng 6+7. nếu không thì mình đành chờ xem có topic nào đivaof thời gian đó ko.

Cảnh báo bạn map5201312

Yêu cầu trong 24 giờ nữa (sau bài viết này) bạn BẮT BUỘC PHẢI tự sửa bài viết:

(1) Sửa tất cả các cách dùng không đúng tiếng Việt
(2) Đưa toàn bộ chữ về kích thước chuẩn
(3) Bỏ màu của bài viết.
(4) Đưa dự trù thơi gian chuyến đi vào bài viết

Nếu sau 24 giờ nữa bạn không thực hiện, topic này sẽ được xóa.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,728
190,161
Latest member
Tranggg1102
Back