What's new

[Tin tức] Giày đi mưa

Loại này có hàng Việt Nam không các bác ơi? (Dạo này học thói quen dị ứng với hàng tàu khựa mà. :D:D)
Em ở SG thì mua ở đâu dễ nhất nhỉ?

Em thấy đế ghi tiếng Tàu chắc là của Tung Của :D Nhưng mà đôi này đi mưa rồi vào bùn lầy có đc ko bác ơi, nếu đc em lấy vài đôi cho em và bạn ạ :D

Bà con có biết mua đôi giày cho người lớn như thế này ở đâu không ạ, mình đã đi lùng một số nơi rồi mà không có - chỉ có cho trẻ em thôi.
Ai biết giúp mình nhé. Mình chỉ có khả năng mua hàng fake thôi. :)

Bà con có biết mua đôi giày cho người lớn như thế này ở đâu không ạ, mình đã đi lùng một số nơi rồi mà không có - chỉ có cho trẻ em thôi.
Ai biết giúp mình nhé. Mình chỉ có khả năng mua hàng fake thôi. :)
cái này trông ko có dây hay khóa để bít kín cổ chân lại, thế thì mưa đỡ làm sao được ạ :D...mà trông lòe loẹt quá :))

cái này trông ko có dây hay khóa để bít kín cổ chân lại, thế thì mưa đỡ làm sao được ạ :D...mà trông lòe loẹt quá :))

Ơ, công nhân người ta vẫn đi khi làm việc đó thôi có sao đâu. Tất nhiên đi ủng này vẫn phải mặc áo mưa chứ. Bét ra là cũng giữ gìn được bàn chân mà. Đây là ảnh mình copy trên mạng. Ở Hàng Dầu có bán nhưng chỉ cho trẻ con thôi (Là trẻ con thích thật) - mà màu sắc đẹp đấy chứ, người lớn thì không được lòe loẹt à? :D Nếu ko thích nổi bạn có thể chọn đôi màu trơn.
Nói cho vui thế thôi mình vẫn chưa tìm được địa chỉ cụ thể để đi mua. :((

Ủng kiểu này đi bộ thì không sao chứ đi xe máy mà đi xa, trời mưa cũng không tiện đâu bác. Một là nước chảy vào thì chịu chết, hai là chân thiếu linh hoạt trong các thao tác trên đường.

Hôm nào phải làm con giầy đi mưa mới được, mấy hôm nay Hà Nội mưa bẩn, ướt hết cả giày mà để mãi không khô :|

Chỗ mua ủng đi mưa đế mỏng ở Hà Nội

Có bạn nào biết ở HN thì cái này bán ở đâu ko ạ? Loại này đế mỏng và có thể gấp gọn để trong cốp xe nhé ;)

ko phải loại đế dày và cứng nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back