What's new

Đăng ký Ngoại hiệu (cho thành viên có 50 bài viết trở lên)

E thấy như bác Tungrau chỉ post có 5 bài mà đã được đổi ngoại hiệu rồi cơ mà? Thế e phải post bao nhiêu bài thì mới được đổi?

E thấy như bác Tungrau chỉ post có 5 bài mà đã được đổi ngoại hiệu rồi cơ mà? Thế e phải post bao nhiêu bài thì mới được đổi?

Phượt có nhiều "cơ sở" em ạ.
Tùng Râu post tất cả các cơ sở dễ đến hơn 1000 bài.

Bao nhiêu bài không quan trọng, chỉ cần đủ số để ta thấy cái Danh hiệu mà em sẽ mang là phù hợp với em thôi.:LL

Thế cơ sở của phượt ở những chỗ nào để e còn tiếp tục post cho đến khi được đổi ngoại hiệu. À mà ngoài những chỗ như vậy thì làm thế nào để được đổi nhanh nhất? Nói thật e sợ chữ "tử", "thủ".... nghe nó cứ thế nào ấy, e hơi duy tâm 1 chút thì cũng mong bác thông cảm cho.

Em đề nghị đổi hết Phượt tử sang Đại vương cho khoái . Cứ bác nào mới vào là Đại vương hết. Hôm qua trên xe em ai cũng thấy thế :))

Chẳng qua trên xe ông đi hôm qua toàn là Đại Vượng
Kế kim tiền thoát xác biến Đại Vương thành Phượt tử để chạy trốn thế này không xong đâu.

Em không hiểu sao đọc cái tai tồ của bác Huyền Trang miệng cứ meo méo. Lại mắc bệnh nhầm chữ rồi.

Em có ý kiến là các bác có thể đổi Phượt tử và Phượt thủ thành Đại Vương - Mod thành Công Công - Super Mod thành Ma Ma Tổng Quản - Admin thành Ma Ma Đại Tổng Quản - Còn bác nữa... thành Bác Cái Đại Vương không ợ? =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,135
190,429
Latest member
kpanhanlll
Back