What's new

Dân Hải Phòng buôn chuyện (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Re: Dân Hải Phòng buôn chuyện

Anh trợ giúp thêm cho Cỏ ,đưa thêm cái TK VCB nữa cho mọi người tiện nộp và nộp xong thì anh tiện "Bùng"...:D

Ngân hàng ngoại thương Việt Nam chi nhánh Hải Phòng
Chủ TK : #####
STK : ######

P/S Xin lỗi cả nhà,em ra oai tí để tránh tình trạng SPAM

Last edited by a moderator:

À, cái bọn đăng ký áo Phượt chuẩn bị tiền nộp chưa nhỉ? Kéo dài thời gian chiếm dụng vốn của tiu là tiu tính lãi đấy.:))
Lờ Đờ cho em vào danh sách dự sinh nhật cái nào. Hôm nào có áo em đến lấy và nộp xiền luôn thể:D

Em Comem ơi, k có cái TK nào ở VCB à? nếu nộp tiền trực tiếp thì đến ĐBP hét hay đợi hôm nào nhậu gặp e rồi nộp?

Chị ơi thế để ọp làm quen mọi người rồi nộp cũng được.
Từ giờ tới hôm đó chị cứ từ từ tìm hiểu PHP :D

Chị ơi thế để ọp làm quen mọi người rồi nộp cũng được.
Từ giờ tới hôm đó chị cứ từ từ tìm hiểu PHP :D

Chị Cỏ ơi vấn đề của bạn Hoàng Thu Hương chị để bác Hongphi lo đi. Bác ý đã có nhời góp chút ít công sức cho PHP rồi mà chị lại làm bác ý mất việc. Chị cẩn thận không thì bị :T đấy nhé.

Sắp đến ngày Sinh nhật Phượt lần 4 rồi, lần này PHP đăng cai tại Đồ Sơn mà Ell chưa thấy kế hoạch cụ tỷ thế nào. Nóng ruột quá. Ell xin phép anh chị LD xem xét có nên tổ chức ACE PHP đi thị sát thực tế tại "trận địa" bằng một buổi off vào chiều thứ 7 ngày 14/8 không ạ. Mỗi thành viên PHP cùng chung sức, (lo cho cuộc vui chung cũng chính là lo cho cuộc vui của chính mình - trích nhời bác Hắc Cường) để có một Sinh nhật Phượt thật máu lửa và hoành tráng mang đầy bản sắc ........ "Đã Phượt là phải có off. Có thể Phượt nhời, Phượt chém gió,.....nhưng đã off phải có rượu" =))

Hic, cơ quan em tổ chức đi nghỉ mát vào 20-22/8. không tham dự để làm quen với các đại Phượt được rồi, tiếc quá. E sẽ chuyển tiền để lấy áo đi nghỉ mát cho máu đê

Mỗi thành viên PHP cùng chung sức, (lo cho cuộc vui chung cũng chính là lo cho cuộc vui của chính mình - trích nhời bác Hắc Cường)

Ôi, bác Hắc Cường có tư duy thật là vĩ mô và cao cả, đề nghị đưa bác vào Bộ chính trị của Đại hội Đảng đợt này :L

Thật, chả trách chú Hongphi khen mình viên mãn=))

Ôi, bác Hắc Cường có tư duy thật là vĩ mô và cao cả, đề nghị đưa bác vào Bộ chính trị của Đại hội Đảng đợt này :L

Thật, chả trách chú Hongphi khen mình viên mãn=))

Còn đây nữa ạ " ĐẰng sau sự thành công của người đàn bà có bóng dáng của người đàn ông để ria" (lời FBI)

Bố khỉ, bọn này dìm hàng mình quá đáng.

4C không được viên mãn nên chim cú hả?????

=))=))=))

Ha ha , Cứ nhà em tưởng dẹp chợ rồi . Đi ăn về lại thấy đông vui , hưởng ứng off để lấy áo show hàng trước đi . Tiện thể đóng tiền cho em Cỏ luôn cái nhỉ (c) Hôm đấy em cho phượt nhí đi có phải đóng 2 suất ko :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,156
Latest member
dulichanton-binhhung
Back