What's new

Cycling cuối tuần: Tam Đảo ==> Tây Thiên

Hi bác, tại đêm hôm post đc vài dòng, thì mắc xem WC nên bị trì hoãn tý thôi. Bác dạo này đi đâu không, ra HN đi đâu PM em với nhá !

@Body: đang tính mua cái khung hummer (của TQ thôi) ráp một con MTB, đi đâu xếp lại mang theo, body có nhiều kinh nghiệm góp ý xem được không? Có người rủ rê tháng 9 ra ngoài đó làm một quả trekking Y Tý mùa lúa chín! Hy vọng lúc ấy, vợ bận chăm em bé, thả body ra đi với BM hỉ? Chúc vui!

bác bo đì bạc ti ui, nghe bác kể hay vãi nhưng không thấy được hình bạc ợ. chỉ có vài tấm lúc khởi hành. Chúc mừng bác hoàn thành chuyến đi vui vẻ :D

Lần đầu em thấy có người Việt đạp chiếc Trek 520 size S này đấy. Ôi, ước mơ của em.

@Body: đang tính mua cái khung hummer (của TQ thôi) ráp một con MTB, đi đâu xếp lại mang theo, body có nhiều kinh nghiệm góp ý xem được không? Có người rủ rê tháng 9 ra ngoài đó làm một quả trekking Y Tý mùa lúa chín! Hy vọng lúc ấy, vợ bận chăm em bé, thả body ra đi với BM hỉ? Chúc vui!

Em ko có nhiều thông tin về con này lắm. Nên cũng ko có lời khuyên nào cho bác cả. Ngoại trừ kinh nghiệm là : nên mua 1 con đã đủ đồ rồi, vừa tiết kiệm được về thời gian, vừa tiết kiệm được tiền bạc nữa. Tất nhiên trừ trường hợp cả 2 điều đó bác có thừa :)) . Ah, cái nữa là với thể hình như của bác, nên chọn khung < hoặc cùng lắm là = 15 là OK ợ. Em chỉ có vài chia sẻ như vậy thôi. Trong đó thích đạp xe, bác có thể đi cùng bác Mỳ, máu lắm ! :D

bác bo đì bạc ti ui, nghe bác kể hay vãi nhưng không thấy được hình bạc ợ. chỉ có vài tấm lúc khởi hành. Chúc mừng bác hoàn thành chuyến đi vui vẻ :D

Lần đầu em thấy có người Việt đạp chiếc Trek 520 size S này đấy. Ôi, ước mơ của em.

Em để album private nên bác sign-in vào mới thấy đc hình ợ.
Còn con trek size S mà bác bảo, hình như là người Hàn xẻng chứ ko phải người việt. Em ko chắc lắm.

Ui dời ơi, hwa e vs 3 đứa nữa tính lên đỉnh Rùng Rình mà lớ ngớ thế nào đi lạc vào đoạn rừng trúc này. Cuốc bộ từ 10h sáng từ trạm kiểm lâm, đến chùa Địa Ngục (đi tiếp 2h nữa thì sang Tây Thiên) lúc 3h chiều rồi quay trở ra trạm lúc 6h hơn =.=
Bác có tọa độ cái chùa ko show e xem với đc ko ạ?

Tiếp tục dắt và đạp ...

Dựng xe oánh dấu cái.

Bắt đầu vào rừng, đuổi theo đồng đội.

Đoạn này được đánh giá dễ đi nhất cung này.

Điệp khúc đạp - dắt vẫn tiếp diễn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,915
190,262
Latest member
topgamebaidoithuong
Back