What's new

Chuyến phượt Cà Mau _ Bạc Liêu và những trải nghiệm

chào các bạn vậy là sau mấy tiếng đồng hồ đấu tranh tư tưởng vì sức khoẻ mình cũng quyết định đi cùng đoàn của Thu Trang xuống Cà Mau. Sau khi đón Thu Trang tại sân bay TÂN SƠN NHẤT vào luc 21h ngày 31/8/2011. .từ HN vào có THu Trang va Nấm. Đi đón con có thêm 2 người bạn ở SG nữa sau này minh mới biết tên Là Lợi và ban của Lợi con có MOBIDICK. và YOUNGTUORTLE sau nay đi chỉ co 5 người
Và đây là hình ảnh tại cafe S
attachment.php

Thu Trang mặc áo trắng, ngồi ngoai cùng. tiêp Young tuortle áo xanh. tiếp theo là Nấm người cầm máy ảnh. tiếp là mobidick. va Lợi mặc áo soc.

Thanh_Vinh và YOUNGTOURTLE

attachment.php

Last edited:
Ăn trưa xong đòan chúng tôi tranh thủ đi tham quan một vòng. riêng ThanhVinh cũng đi ra tạn cùng nơi mũi đất ( chẳng biết đã tận cùng hay chưa) học theo cách lão Tôn đánh dấu nơi mình đã đên theo cách cổ điển của lão Tôn .=))
Đúng 3h chiều lại phải luc tục tay xách nách mang đồ đạc để lên tàu nhồi nhét về lại Cà Mau. Lại 3tiengs đồng hồ chịu cực nhưng lần này vì về chuyến cuối nên cũng vắng nên tàu chạy nhanh hơn. đến 6g chiều thì về đến tp CÀ MAU
UI da là mệt. Tranh thủ lấy phòng ks , bon j mình theo chỉ dẫn của các bạn phuơt đi trước nên đến thẳng ks Công Đoàn thuê phong tẳm rửa rồi ăn tối. Tại nhà hàng THế Kỉ

attachment.php

Nhà hàng thế kỉ đồ ăn ngon mà rẻ các bạn ạ

attachment.php

attachment.php

các em phục vụ ở đây rất thân thiện

attachment.php

Last edited:
Cảm nhận của ThanhVinh về tp Cà Mau là thành phố mẫu hệ hay sao ấy bà con a. Tại TV muôn đi mua một cái quần mà tim mấy vòng lượn qua bao nhiêu là sop quần áo mà toàn bán đồ phụ nữ không hà, kiếm một sop đàn ông khó quá, kể cả khu chợ đêm cũng vậy

Trời ơi, có một mình ông Vinh mà đi với 5 người đẹp, sao ông trời ưu đãi nhỉ.

Hế hế. không biết ưu đãi hay là ngược đãi đay nữa:LL một mình mang bao nhiêu là đồ đạc. mà phụ nữ thì lại nhiều đồ nữa chú.hik hik:(

Nhất bác rồi, một mình đi với 5 "hót-gơn" vừa trẻ vừa xinh. Nhắc đến Cà Mau em lại nhớ cái vụ hỏi đường đi Đất Mũi người ta lại chỉ cho về rừng U Minh, sau đó lạc túi bụi trong ấy. May có người giúp đỡ không thì chết toi rồi. Nhưng mà cũng thú vị. Phượt mà, đi như thế nào cũng là trải nghiệm :))

Ây dà. chưa thấy đi đâu hết mà toàn thấy ăn nhậu không vậy bác Vinh? Bác nhanh cái tay lên cho anh em chúng tôi nhờ nào. Tạo hóa qua ưu đãi bác khi cho bác đi cùng 3 người đẹp đó. thật là ghen tị qua đi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,692
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back