What's new

Article: Chuyến Nam Mỹ của đàn động vật có vú biết bay (Brazil - Bolivia - Perú - Chi

Re: Article: Chuyến Nam Mỹ của đàn động vật có vú biết bay (Brazil - Bolivia - Perú -

Trời, quá tuyệt vời luôn :p

Hình ảnh rất chuyên nghiệp cộng với những chú thích rõ ràng đã hấp dẫn người đọc.
Tuy vậy, mình vẫn không thể đọc trôi được với cái tiêu đề mặc dù tác giả đã giải thích từ đầu vì sao phải gọi là thế...

Trời ơi sao lại có cái "Vé máy bay Lima - Santiago - Phục Sinh - San - Sao: 654$" rẻ như thế?!? Tất cả vé máy bay của chuyến này đều rẻ, không biết các bác ngày đêm chầu chực kiểu gì mà nhắm chuẩn như thế. Đề nghị bác chia sẻ nhanh cho anh em học hỏi với ạ :)

Chuyến đi của các anh chị tuyệt vời quá, em cũng muốn sang Nam Mỹ chơi một lần và đang lên kế hoạch, nhưng em đi từ Ý vì em đang học ở đó ạ. Các anh chị cho em hỏi nếu đi một mình sang Nam Mỹ thì có an toàn không ah? (em là con gái ah :( ). Nếu * chẳng may* mà có không an toàn thì các anh chị có thể gợi ý cho em cách tìm các partner khác để lập nhóm đi không ah? Em cảm ơn các anh chị nhiều ah!

@Kidking: Có lẽ tác giả rất tâm đắc thì mới đặt cái tiêu đề thế đó bạn...
Nói thực là cá nhân tôi cũng thấy đọc hơi khó trôi :(

@nhungnguyen1110: Tôi nghĩ bạn có thể tự đi 1 mình ở Chile, an toàn và tiện lợi như ở các nước châu Âu. Hơn nữa Chile rất đẹp. Ở Peru và Bolivia thì nên có nhóm bạn đi cùng. Có một vài nhóm phượt đang lên kế hoạch đi Nam Mỹ trong năm tới, bạn cứ hú lên trên phần Tìm bạn đồng hành, sẽ có kết nối ngay. Bạn đang ở châu Âu đi sang Nam Mỹ sẽ rất tiện vì có rất nhiều các lựa chọn tuyến bay và giá của LAN/TAM đi Nam Mỹ từ Pháp, Tây Ba Nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,935
190,273
Latest member
huatihuiio
Back