What's new

Đường Lâm, Kinh Bắc

Status
Not open for further replies.
Chẳng bao giờ chán cả bác ợ, có điều nên có những khoảng lặng giữa các chuyến phượt để con người ta còn suy ngẫm & ngấm.

Mật ong mỗi mùa mỗi khác, tay & mắt người lấy mật cũng cho vị ngọt nhạt khác nhau.

Em dự diến sang tuần sẽ làm một serie "Kinh Bắc chiều chớm thu" xem thế nào, không biết có bác nào máu phượt vụ này không?

Vậy để ông Babel và Banmai đi cho nó thành đôi đi. Đồng chương mà đòi về trước 17h ặc ặc ặc

Chưa , mình phải đi SG mấy hôm có chút việc , chứ làm sao bỏ các bạn đi ngay được? Đi Đông Chương tuần này đê !(c)

Em định thứ 4 này lượn Bắc Ninh bắn chùa & làng sau đó nhậu chim trời, các cụ nào xướng danh rùi thì vào đây còn phơm cái!

Chương trình sẽ sờ tát vào lúc 8h sáng thứ 4 tại cà phê gì đó trên đường Lý Thường Kiệt (chỗ gần cắt bà triệu), em quên tên quán, nhưng ở đó có phở sáng.

Các cụ tụ ở đó quẩy 1 tô hẹn hò rùi lên đường!

cho iem đi với! Chị Vịt đâu, đi mướn quần áo để làm Mẫu hok nào, lần này em làm cố vấn cho chị ! :D

Babel nhầm nhé. Thứ 4 ngày 12 tháng 9 năm 2007 chứ không phải thứ 5 nhé. Các bác đăng ký đê.

Để có sự tham gia của Bác SơnTT ngày đi lại được đổi thành như trên

Last edited:
Mai đi rồi mời các cụ bô lão đăng ký đi cái

1 DTSFAN
2 BABEL
3 CVN???
4 SONTT???
5 ???

Tiếc quá, em mới khám phá ra một chỗ trên Phú Thọ, mai đi chỗ đó rồi. Tối nay em cho các bác xem ảnh demo nhé.....
VỤ đi Kinh Bắc chuyển sang đó nhé :LL :LL :LL

Ủng hộ lên Phú Thọ.
Mình vốn ghét việc đi theo lối mòn nhàm chán!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,940
190,276
Latest member
dinogame
Back