What's new

Gấp !!! SG- Đà Lạt- Nha Trang qua đường hoa biển (QL723) 30/4-3/5

Status
Not open for further replies.
Gấp !!! SG- Đà Lạt- Nha Trang qua đường hoa biển (TL723) 30/4-3/5

Link nói về con đường hoa biển này đây: http://tuoitre.vn/Chinh-tri-Xa-hoi/Phong-su-Ky-su/198585/Con-duong-noi-bien-va-hoa.html

Phương tiện di chuyển: xe máy

Chi phí dự kiến : 1 triệu rưỡi. Xăng thì xế và ôm tự chia nhau.

Kế hoạch cụ thể đã thống nhất với toàn đoàn được post ở trang 12 nhé ! :D

Last edited:
Mình đã từng chạy tuyến Đà Lạt, Daklak, miền Tây. Có thể chạy tốt đường xa.
Nhưng xế của mình bây giờ không chạy nổi nữa.
Nếu bạn nữ nào có xe, cần xế thì cho mình xin 1 suất nha.
Cám ơn các bạn.

30/04 này cũng muốn đi lang thang, đã lên vài phương án, nhưng chưa quyết sẽ đi đâu. làm xế được, nhưng chỉ tham gia chạy với max speed là 60km/h thôi. Nếu được thì nhắn tin với mình.

Chủ thớt quất cái tiêu đề: "Đường hoa biển..." nghe hấp dẫn quá... ^^
Ko tham gia được nhưng nên đi cung này, đường đẹp và cảnh đẹp. Tuy nhiên có vài lưu ý là cung 723 ko có tiệm sửa xe và ĐL, Nha Trang mấy ngày lễ thì tiền ks tăng 200% là bình thường, ăn uống thì tương đối.
Show hàng cho bà con lấy khí thế ^^ https://www.phuot.vn/threads/7871-V%C3%A0i-shoot-cung-%C4%91%C6%B0%E1%BB%9Dng-%C4%90%C3%A0-L%E1%BA%A1t-Nha-Trang!....show-h%C3%A0ng-%C4%91%C3%AA!!!

Have a good trip!!!

Chủ thớt quất cái tiêu đề: "Đường hoa biển..." nghe hấp dẫn quá... ^^
Ko tham gia được nhưng nên đi cung này, đường đẹp và cảnh đẹp. Tuy nhiên có vài lưu ý là cung 723 ko có tiệm sửa xe và ĐL, Nha Trang mấy ngày lễ thì tiền ks tăng 200% là bình thường, ăn uống thì tương đối.
Show hàng cho bà con lấy khí thế ^^ https://www.phuot.vn/threads/7871-V%C3%A0i-shoot-cung-%C4%91%C6%B0%E1%BB%9Dng-%C4%90%C3%A0-L%E1%BA%A1t-Nha-Trang!....show-h%C3%A0ng-%C4%91%C3%AA!!!

Have a good trip!!!

Xem cung đường a.Trung đi nhìn đã thật...

Tiếc là đoàn đi vào đầu tháng nên không thể tham gia được vì phải đi "cày" ngày 1/5, nếu lùi lại 1 tuần thì đi ngay...

Xem cung đường a.Trung đi nhìn đã thật...

Tiếc là đoàn đi vào đầu tháng nên không thể tham gia được vì phải đi "cày" ngày 1/5, nếu lùi lại 1 tuần thì đi ngay...

Cậu em này mà đi thì chị cũng " đu " theo :D. Hay là em làm 1 quả nữa đê ???Chị xung phong đi giữa đoàn :))

Last edited:
Vỡ gối nằm nhà nên ngứa miệng tham gia ý kiến với bạn chủ topic:

- 4h tập trung - 11h đến Đà Lạt: Lễ 30/4 đường xá đông đúc, đường đèo dốc lại 2 người/xe thì khó đảm bảo về thời gian (chưa kể là CSGT thường xuyên kiểm tra tốc độ :)

- ĐT723: Đường tỉnh 723 (Tỉnh lộ 723) chứ không phải là Quốc lộ 723

- 6h - 9h: Đà Lạt - Nha Trang: Đoạn đường 140km này là trọng tâm của chuyến đi mà chạy tốc hành trong 3h thì vừa nguy hiểm vừa lãng phí!

- Đừng "gắng đi càng nhiều càng tốt" vì đi như thế vừa mệt vừa chán. An toàn là trên hết!

Chúc bạn có chuyến đi thành công!

Mình đã từng chạy tuyến Đà Lạt, Daklak, miền Tây. Có thể chạy tốt đường xa.
Nhưng xế của mình bây giờ không chạy nổi nữa.
Nếu bạn nữ nào có xe, cần xế thì cho mình xin 1 suất nha.
Cám ơn các bạn.

Hihi, bắt quả tang ham-vui trốn qua đây nha, đi cung này thế cung Tây Nguyên tính sao?
Hehe, đi cung này có vẻ nhàn nhã đó, để coi sao rồi bám đuôi, hihi

Cậu em này mà đi thì chị cũng " đu " theo . Hay là em làm 1 quả nữa đê ???

Hehe, e thì cũng ham hố Đà lạt lắm vì đã lâu lắm rùi chưa quay lại, nhưng chuyến này thì e không đi được vì 1/5 e phải đi làm...xui thật...Nếu được thì trong hè mình làm một "quả" vậy.

bạn ơi, cho mình ké 1 vé đi nè, kế hoạch nghe hay quá, có gí nhớ cập nhật thông tin, mình sẽ vào topic thường xuyên để theo dõi..

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back