What's new

[ĐÃ GIẢI QUYẾT/TRẢ LỜI] Thắc mắc về vấn đề bị bannick

porsche911gt2

Phượt tử
Mình có dùng nick GT_500 để bán 1 balo chống nước và 1 đèn laser, trưa nay vào lại thì thấy nick đã bị ban và tất cả bài bị xóa, nội dung ban như sau

You have been banned for the following reason:
No reason was specified.

Date the ban will be lifted: Never

Kính Mong quý Ban Quản Trị trả lời nguyên nhân bị ban để mình mói riêng và các anh chị em trong diễn đàn nói chung biết và rút kinh nghiệm khi tham gia diễn đàn

Xin chân thành cảm ơn

Nick GT_500 mở một topic rao bán Green Laser ở nhiều box khác nhau. Mod đã xóa bài ở các box không hợp lệ và nhắc nhở nhưng lại tiếp tục tái phạm. Nick đó đã bị ban vĩnh viễn.

Thanks.

Mình có post 2 bài rao bán green laser trong 2 box nhưng tìm lại thì chỉ còn thấy 1. Mình cũng nghĩ mod dọn bớt 1 topic nhưng không thấy nhắc nhở nên tưởng không sao (mình cũng lập 2 topic bán balo trong 2 box nhưng không bị ai nhắc) nên lập lại topic đó

Thôi thì mong BQT ban nick GT_500 1 tuần, coi như là nhắc nhở vi phạm lần đầu. Nếu BQT không chấp nhận thì mình đành rút kinh nghiệm xương máu vậy.

Xin chân thành cảm ơn

Thanks.

Mình có post 2 bài rao bán green laser trong 2 box nhưng tìm lại thì chỉ còn thấy 1. Mình cũng nghĩ mod dọn bớt 1 topic nhưng không thấy nhắc nhở nên tưởng không sao (mình cũng lập 2 topic bán balo trong 2 box nhưng không bị ai nhắc) nên lập lại topic đó

Thôi thì mong BQT ban nick GT_500 1 tuần, coi như là nhắc nhở vi phạm lần đầu. Nếu BQT không chấp nhận thì mình đành rút kinh nghiệm xương máu vậy.

Xin chân thành cảm ơn

Hề, cụ này xin khéo thật, mình cũng phải học chiêu này :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,430
Latest member
cuong38263
Back